รีวิวจมูก

Pink Praw

สมาชิกใหม่
21 กรกฎาคม 2017
Hello สวัสดีทุกคนนะคะ วันนี้พริ้งจะมารีวิวการเสริมจมูก ที่พึ่งทำมานะคะ ขอบอกเลยว่า พริ้งปลื้มมากกกก ชอบมากกกก รักมากกกกกค่ะ ทางคลินิคจัดทรงจมูกให้เข้ากับใบหน้ามากกกก บอกเลยถูกใจที่สุดดดด ใครที่อยากเสริมจมูกเป๊ะ จมูกปัง ต้องที่นี้เลยจร้าาาา เมโทรคลินิกประตูน้ำ ซอยเพชรบุรี 31 ค่ะ

พริ้งตัดสินใจมาเสริมจมูกที่นี่ เพราะไว้ใจทางคลินิคและเชื่อมือคุณหมอมากคะ แล้วคุณละพร้อมจะเสริมจมูกสวยๆ แล้วไปอวดเพื่อนแล้วหรือยัง พริ้งทำแล้ว แล้วคุณละ จะรออะไร ใครที่อยากเสริมจมูกสวยเป๊ะแบบนี้ สอบถามเพิ่มเติมเรื่องเสริมจมูกได้เพจนี้เลยค่ะ www.facebook.com/MetroClinic/ inbox ถามทุกเรื่องได้เลยนะคะ พี่ๆ เขาใจดีมากเลยค่ะ :) #เมโทรคลินิกประตูน้ำ ดูเว็บไซต์ได้ที่ www.metroclinicpratunam.com ใครขี้เกียจพิมพ์ก็โทรเลยค่ะ 02-651-6253 และ 02-651-7161

ด้านบน ด้านล่าง