รีวิวเสริมหน้าอก ซิลิโคน Mentor 350 CC. จากคัพ A สู่คัพ D

ิPloyree

สมาชิกโดดเด่น
20 พฤศจิกายน 2017

วันนี้พลอยมีรีวิวการเสริมหน้าอกมาฝากค่ะ พลอยก็มีปัญหาเหมือนผู้หญิงหลายๆ คนอะนะ เกิดมามีปม (มีนมแต่ไม่เต็มเนื้อใน 5555555) แล้วเห็นพี่เอมมี่ แม็กซิม ทำหน้าอกแล้วสวย ก็ทำให้อยากทำไปอีก เลยลองถามกับพี่เอมมี่ ว่าทำที่ไหน ก็ได้คำตอบว่า เอเมด คลินิก !! อย่าช้าค่ะ จองคิวซิคะ รออะไร 5555555555

หลังจากนัดแนะคิวเรียบร้อย พลอยก็เข้าปรึกษาคุณหมอ คุณหมอให้คำแนะนำดีมากค่ะ ส่วนตัวแล้วพลอยก็เป็นคนที่มีเนื้อหน้าอกอยู่แล้วค่ะ คุณหมอเลยใส่ซิลิโคน Mentor 350 cc. ให้พอค่ะ เพื่อให้ดูพอดีตัว ไม่ใหญ่เกินจนหมดสวยค่ะ วินาทีที่เข้าห้องผ่าตัดมีความตื่นเต้นมากๆ ค่ะ นึกไม่ออกว่าถ้าตื่นมาแล้วมีหน้าอกดูมๆ มันจะรู้สึกยังไง 555555555 แต่หลังทำเสร็จแล้วรู้สึกสบายมากค่ะ ไม่เจ็บเลย กลับมาพักฟื้นที่บ้าน มีอาการช้ำแค่วันเดียวเองค่ะ ครบอาทิตย์ก็เริ่มใช้ชีวิต ทำงาน ไปเที่ยว ได้อย่างปกติแล้วค่ะ ตอนแรกพลอยกังวลเรื่องแผลมากๆ ค่ะ กลัวมันจะเป็นแผลคีรอยนูนๆ แผลใหญ่ แผลไม่สวย แต่ว่า ผิดคาดมาก คุณหมอเย็บแผลเล็กและสวยมากๆ เห็นแบบนี้สบายใจเลยค่ะ

ตอนนี้ก็สองเดือนกว่าแล้วค่ะ ไม่มีปัญหาหรือผิดปกติอะไรเลยค่ะ ชอบมากๆ รู้สึกว่าเหมือนเป็นคนใหม่ แรกๆ ก็มีลืมตัวบ้างนะคะ หยิบเอาเสื้อผ้าเก่าๆ จะมาใส่ 555555555 แต่ใส่ไม่ได้สิค่ะเพราะติดหน้าอกดูมๆ อิอิ รู้สึกดีมากๆ ได้มีหน้าอกที่ สวยเพอร์เฟค ใส่ชุดอะไรก็สวย มั่นใจ มากค่ะ​

ิPloyree

สอบถามได้เรื่อยๆ นะคะ

ิPloyree

เดินทางไปทำศัลยกรรมสะดวกมั้ยคะ
เดินทางง่ายค่ะ บีทีเอสศาลาแดง เดินเยื้องมาหน่อย ระหว่างสีลมซอย2กับซอย4
อยู่หลังตึก อาคารตวงทิพย์ชั้น 4 ค่ะ

ิPloyree

แปบเดียวก็หายแล้วค่ะ 2-3 ก็ทำกิจกรรมปกติได้แล้ว

mamameaw

22 พฤศจิกายน 2017
คุณหมอให้คำปรึกษาอย่างไรบ้างคะ แล้วเทคแคร์ดีหรือเปล่า
ถามมากหน่อย ขอรบกวนด้วยนะคะ

ด้านบน ด้านล่าง