กระทู้อวดขา! มั่นให้สุด..เพราะไป ดูดไขมันต้นขา มาจ้าา

ponylovelys

สมาชิกใหม่

กระทู้นี้ไม่มีอะไรมาก แค่มาอวดขาค่า!!
เราไป ดูดไขมันต้นขา มาตอนนี้ขาเล็กลงมากจากแต่ก่อน
ใส่กางเกงยีนส์แล้วไม่เป็นแหนมแบบเมื่อก่อนแล้ว
ใครยังนึกภาพไม่ออก มาดูอดีตอันแสนเจ็บปวดกับขาบวมๆของเรากันค่ะ

ต้นขาใหญ่หรือไม่ ถามใจดู
เอาจริงไม่ต้องถามใคร ดูๆก็รู้ว่าใหญ่เบอเร่อ
ตัดภาพไปที่ใบหน้าของคุณหมอที่ทำการสลัดปัดเป่าส่วนเกิน ดูดไขมันต้นขา ให้เรา
คุณหมอผู้นั้นก็คือ ..

คุณหมอต้น ชนกร เรียกได้ว่าเป็นคุณหมอฝีมือดีของ Masterpiece clinic เค้าเลยล่ะค่ะ

หลัง ดูดไขมันต้นขา ออกมาจากห้องเชือด! เอ้ยห้องผ่าตัด ก็ยังไหวอยู่จ้า
กลับบ้านได้เลยไม่ต้องนอนพักฟื้น แต่ต้องให้เพื่อช่วยพยุงนิดนึง
ประมาณเดือนนึง รอยช้ำต่างๆก็หายไปหมดแล้วค่ะ
ส่วนเรื่องปวดระบมก็มีนิดเดียวแค่ในช่วงสัปดาห์แรกหลัง ดูดไขมันต้นขา ถือเป็นเรื่องปกติค่ะ
กินยาตามที่หมอสั่งแป๊บๆก็หายดีแล้วจ้า

ปัจจุบันนุ่งสั้นก็มั่นใจ ไม่อายต้นขาใหญ่ๆแล้ว
ใครไม่ชอบออกกำลังกาย เราแนะนำให้มา ดูดไขมันต้นขา เลยจ้า
เวิร์คชัวร์ สบายตัว สบายกระเป๋า เพราะราคาที่นี่ก็ถือว่ารับไหวอยู่ค่ะ
อีกอย่างคือ ที่นี่ชอบมีโปรส่วนลดบ่อยม๊ากก นี่เป็นคนชอบของ Sale ก็ไม่พลาดจ้า
ติดดาวเฟซบุ๊ก Masterpiece clinic ไว้แล้ว มีแพลนทำสวยอย่างอื่นแน่นอนค่ะ อิอิ

windy

สมาชิกโดดเด่น
หุ่นดีมากๆเลยค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง