ตา อยากทำตาสองชั้น คลินิกไหนดังสุด?

cwooky

สมาชิกใหม่
14 พฤษภาคม 2018
ขอคลินิกที่ไม่ต้องแก้นะคะ เพราะเราอยากทำครั้งเดียวแล้วสวยเลย ยิ่งถ้าทำเสร็จไว เก็บแผลเนียน ไม่เจ็บแผล ไม่ช้ำไม่บวมจะดีมากค่ะ

supattra_MoMo

สมาชิกโดดเด่น
17 พฤษภาคม 2018
ลองดู เดอซีเคร็ท คลินิกมั๊ยคะ ตรงโลตัสประชาชื่น
เพื่อนไปทำมาค่ะ เราว่าสวยดี ไม่ช้ำไม่เขียว เห็นบวมหน่อยๆค่ะ

nicoleonion

สมาชิกใหม่
17 พฤษภาคม 2018
หมอชลธิศค่ะ ไปดูได้เลย รีวิวเพียบ อย่างสวยทุกเคสอ่ะ

ชมพูpink

สมาชิกใหม่
21 พฤษภาคม 2018
หมอชลธิศค่ะ ไปดูได้เลย รีวิวเพียบ อย่างสวยทุกเคสอ่ะ
เราก็ไปทำที่นี่มาค่ะ เพราะเห็นว่าดังมากๆ แล้วไปทำมาแล้ว ไม่ผิดหวังเลย เพราะตาสองชั้นของเราสวยมาก ทำแล้วตาหวานมาก ชอบมากค่ะ

cute00mon

แนะนำธีรพรคลินิกค่า เพราะแทบไม่เห็นมีใครมารีวิวว่าทำไม่ดีแล้วต้องไปแก้ต่อเลย แล้วคนดังๆก็มาใช้บริการเยอะด้วย

rabbitlike

สมาชิกใหม่
25 พฤษภาคม 2018
สดๆร้อนๆ ไปทำมาที่ธีรพรคลินิกเพิ่งไปทำมาเมื่อวาน แต่ไม่มีฟื้นตัว เก็บแผลดีมาก นี่มาทำงานวันต่อไปได้ทันทีไม่มีปัญหาเลย

auernaree.jkk

5 มิถุนายน 2018
สวัสดีค่ะคุณ cwooky ขออนุญาตแนะนำการทำตาสองชั้นและการแก้ไขกล้ามเนื้อตาของ Masterpiece นะคะ
สามารถเข้าไปดูรีวิวจากลูกค้าก่อนตัดสินใจได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ :)

http://www.xn--12cfu3bw1atrv8b8a9c9ajd1o6h.com/surgery/บทความรีวิว/รีวิวศัลยกรรมตา/

biwbeautysomax

16 กรกฎาคม 2018
ดังสุดไม่รู้นะ แต่สวยถูกใจเรามากก็มาสเตอร์พีซเลย

yellopark

เเนะนำ Masterpiece Hospital เลยค่ะ ตาสวยเป็นธรรมชาติ ครั้งเดียวจบ ไม่ต้องเเก้

Natthasiri

สมาชิกใหม่
13 สิงหาคม 2018
แนะนำคุณหมอโอภาสค่ะ คลินิคเลอแบ็งค็อค คุณหมอใจดีให้คำปรึกษาดีมากๆเลยค่ะ

อรพิน

สมาชิกใหม่
13 สิงหาคม 2018
เราทำหมอโอ๋ ธนพันธ์ คลินิกแถวเกษตรคะ รีวิวเยอะ หมอหล่อใจดีด้วย ลองดูเพจหมอโอ๋ ธนพันธ์ นะคะ

มัดไหม

23 สิงหาคม 2018
แนะนำหมอโอภาส คลินิกแถววัดเสมียนนารี ทำสวย

gameza

แนะนำคลินิคหมอต่อพงค์ รัชดาคะ ทำตาสองชั้นตกแต่งหนังตา แก้ไขหนังตา ทำตาที่นี่ทำออกมาดูเป็นธรรมชาติคะ

gurubeautyka

25 มิถุนายน 2018
masterpiece hospital เลย ที่นี่โด่งดังมากในเรื่องตาสองชั้น

อธิกา

สมาชิกใหม่
14 สิงหาคม 2018
ปรึกษาคุณหมอโอภาสคลินิคเลอแบ็งค็อคเลยจ้า

pandapapa

โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซเลยคะ ที่นี่ดังเรื่องตาสองชั้น

windy

โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซเลยคะ ที่นี่ดังเรื่องตาสองชั้น

เเนะนำที่นี่เหมือนกันเลยค่ะ คุณหมอเก่งเรื่องตาสองชั้น

superfinal

เราว่าตาสองชั้นที่อัครา คลินิกทำสวยดีนะคะ มีแบบทรงนางงามไรเงี้ย เราไปทำมาสวยเป๊ะสุด หมอดูแลดีมากๆ พักฟื้นก็ไม่นาน

FFah

สมาชิกใหม่
ที่เราเห็นก็ที่ Lovely eye clinic อะค่ะ รีวิวตาสองชั้นไว้เยอะมาก แบบเค้าปรับตาให้ละเอียด สวยทุกเคสเลย

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
หมอชลธิศ ธีรพรคลินิกครับ ส่วนใหญ่ตาราทำตากันที่นี่

ด้านบน ด้านล่าง