รีวิว คอร์ส Botox ของขวัญให้แม่ ที่ Fiora clinic ค่ะ

qing

สมาชิกใหม่
18 กันยายน 2018
วันแม่ที่ผ่านมาเราให้ของขวัญแม่เป็นคอร์ส Botox ลดริ้วรอย ที่มหาชัยค่ะ ทำที่ fiora clinic ซึ่งที่นี่เป็นคลีนิกประจำที่เราไปกดสิวค่ะ (แอบกระซิบว่า ที่นี่สิวหายไวค่ะ หมอไม่เลี้ยงไข้ด้วย) แล้วเห็นแม่บ่นๆเนอะว่า อยากลองทำศัลยกรรมให้หน้าสวยๆผิวหน้าตึงๆเหมือนคนอื่นเค้าบ้าง เราเลยตัดสินใจซื้อคอร์สวันแม่ที่คลีนิกนี้ให้แม่ค่ะ ซึ่งขั้นตอนการทำของที่นี่ไม่ยุ่งยากและพนักงานดีมากค่ะ โดยเราต้องโทรมาจองคิวก่อนทำนะคะ เพราะคุณหมอมีคนเดียวและทำคนเดียวค่ะ คือ มั่นใจได้เลยว่า มือหมอทำชัวร์ๆค่ะ เราก็พาแม่ไปทำก่อนวันแม่ค่ะ และอย่างที่บอกว่า เราโทรไปนัดไว้แล้วทำให้พอไปถึงแม่ก็ทำได้เลยค่ะ เรานั่งรอแป๊บเดียวไม่นานประมาณ 1 ชั่วโมงก็เสร็จแล้วค่ะ แล้วไม่ต้องพักฟื้นเลย คือ ออกมาจากห้องหมอ หน้าแม่คือ เต่งตึง ริ้วรอยหายเกลี้ยงสมความตั้งใจเลยค่ะ แม่แฮปปี้มาก อิอิ

เสียไปทั้งหมด 4,990 บาทค่ะ (ราคานี้ทำได้ 2 คนค่ะ แต่เราไม่ได้ทำก็ขอเก็บสิทธิ์ไว้ทำวันอื่นเนอะ วันแม่ต้องให้แม่ค่า) รวมค่ายา รวมไรทั้งหมดแล้วยังแถมฟรี ไวท์ คอมพลีสเซรั่ม 2 ขวดอีกด้วย สรุป ทำดีมากค่ะ คุณหมอก็ให้คำปรึกษาดี พนักงานก็พูดขาเพราะให้บริการดีค่ะ แนะนำใครอยากทำคอร์สสวยๆ ราคาไม่แพง ไปที่ Fiora Clinic ที่มหาชัยได้เลยค่ะ

magin

สมาชิกใหม่
19 กันยายน 2018
เห็นมาหลายรีวิวล่ะ ว่าราคาไม่แพง หมอก็ทำดี น่าไปลองทำบ้างอ่ะ

raiya

สมาชิกใหม่
เพิ่งเห็นราคานี้หลังวันแม่ไม่งั้นนะ ไม่พลาดหรอก อยากทำเลย ราคาดีมากๆ

sansaneez

สมาชิกใหม่
คุณแม่หน้าเด็กลงมากค่ะ นี่เคยไปทำ Botox ที่นี่ ทำออกมาดีมาก คุณหมอก็มือเบามาก ไม่เจ็บเลย ราคาเป็นมิตรมากด้วยค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง