freshnight
คะแนนการตอบรับ
349

ข้อความเยี่ยมชม เคลื่อนไหวล่าสุด โพสต์ทั้งหมด เกี่ยวกับ

• ช่วยแนะนำที่ที่ทำจมูกเป็นธรรมชาติ slope ไม่เห็นแกนซิลิโคนชัดหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ
    พอดีสนใจจะทำจมูกกับคางที่ Natchaya Clinic ไม่ทราบว่าดีไหมครับ หารีวิวไม่ค่อยเจอครับ
    หมอศรัณทำจมูกใหญ่ให้เล็กๆได้มั้ยคะ
    freshnight
    freshnight
    ไม่ค่อยครับ
    imblala
    imblala
    มีหมอแนะนำบ้างมั้ยคะ
    ช่วยแนะนำที่ตัดปีกจมูกหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะแอด
    • Like
    Reactions: Jarchan
    freshnight
    freshnight
    ระดับอาจารย์ก็ หมอเฉลิม หมอจำรูญ แต่ถ้าราคาไม่แพงก็ที่หมอนกเซนจูรี่ครับ
    hallzy
    hallzy
    ขอบคุณค่ะ
    ช่วยแนะนำหน่อยครับทำตาสองที่ไหนดีครับถึงออกมาเเล้วดูดีแล้วไม่ต้องแก้ไขอีกครับ
    freshnight
    freshnight
    หมอชลทิศเลยครับ ดาราทำที่นี่ทั้งนั้นเลยครับ
    อยากทำตาสองชั่นมากครับ..แต่ตอนนี้กำลังเก็บตังอยู่
    อยากเสริมจมูกค่ะดูข้างหน้าไม่เท่าไหร่แต่ถ้าดูข้างๆโอ้โห..แบนมาก...อยากดูดีมั่งอ่ะ
    freshnight
    freshnight
    หาข้อมูลเยอะๆ เวลาพร้อม เงินพร้อม ทำเลยครับ
    พี่ครับ อยากเสริมจมุก ดนัยคลีนิค แถวเชียงใหม่ดีไหมครับ
    freshnight
    freshnight
    หมอทำโอเคครับผม เน้นธรรมชาติสไตลืเกาหลี
    จมูกเนื้อเยอะ เสริมมาจะดูใหญ่กว่าเดิมมั้ยคะ อยาเสริมให้จมูกเรียวขึ้น แต่กลัวออกมาดูใหญ่อะค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ขอราคาไม่สูงมากนะคะ ขอบคุณค่ะ

ตอนนี้สนใจคุณหมอ ปิติ ร.พ. เลอลักษณ์อยู่ ขอความเห็นหน่อย

http://www.dodeden.com/forum/index.php?threads
    ขอโทษน่ะคับ คืออยากทราบว่าจะโฟสถามเกี้ยวกับศัลย ยังไงหาที่โฟสไม่เจอ
    freshnight
    freshnight
    ในห้องสอบถาม ต้อง new topic นะครับ ด้านบน
    สนใจ หมอหลายท่านเลยครับ

1. หมอเฉลิม โทรก้อแล้ว ไลน์ก้อแล้ว FB ก้อแล้ว ไม่มีใครสนใจเลยครับ
    2. หมอสุชาติ ไปพบมาแล้ว ดูคุณหมอแปลกๆ
    3. หมอจำรูญ ไปพบมาแล้ว ก้อโอเค พอดีได้ดูเคส น้องมิว
    4. หมอเฟริ์ต นพลักษณ์คลีนิก เพิ่งได้คิวนัดพบ พรุ่งนี้ครับ

ถือว่า บอกเอาบุญเถอะครับ
    ขอบคุณครับ
    freshnight
    freshnight
    หากจะปรึกษาเรื่องศัลยกรรมขอเป็นในเว็บครับ ผมอยากมีพื้นที่ไว้คุยกับเพื่อนฝูงบ้าง

หมอเฉลิมสามารถเข้าไปปรึกษาได้ จันทร์-ศุกร์ ช่วงเที่ยงไม่ต้องนัดล่วงหน้า

หมออื่นๆนอกจากหมอเฉลิมเลือกรูปทรงไม่ค่อยได้ ส่วนใหญ่จะทำตามสไตล์หมอ

ส่วนหมอเฉลิมเลือกรูปทรงได้ แต่ก็ไม่ใช่จะได้ทุกคนขึ้นอยู่กับพื้นฐานเดิมด้วย
    ปรึกษาครับ

ผมจมูกชมพู่จริงๆเลย ดั้งไม่มีอีกตะหาก (ตามรูปดิสเพลย์)
    อยากได้ทรงจมูก แบบ jang hyok (ดาราเกาหลี) มีหมอแนะนำไหมครับ
    งบ 50000-60000บาท เคยอ่านเจอคุณโพสไว้ หมอเฉลิมไม่ตกแต่งปลาย

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    ถ้าสะดวก ID LINE : thmaysa
    ในนี้ผมโพสรูปให้ดูไม่ได้ขอโทษนะครับ
    อยากเสริมจมูกจังค่ะ แต่กะลังศึกษาข้อมูลยุ่ ช่วยแนะนำน่อยนะคะ เปนคนผิวหน้าบางจมูกไม่ใหญ่มากสันมีน้อย ถ้าจะเสริมทำที่ไหนดีคะ เอาราคาไม่เกิน20,000บาท ยังไงช่วยแนะนำน่อยนะคะ ไม่เคยทำไรกะหน้าตัวเองเลย เลยไม่ค่อยรุเรื่อง ไงช่วยน่อยนะคะ ขอบคุนค่ะ
    freshnight
    freshnight
    แนะนำหมอชัยสิทธิ์ ลูกศิษย์หมอเฉลิม
    กับหมอ ศรันย์ ครับ ราคายังอยู่ในงบครับ
  • กำลังโหลด…
ด้านบน ด้านล่าง