รีวิวจมูกมาใหม่โดยหมอทนงศักดิ์โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกจ้า

ni-char

สมาชิกใหม่
15 มิถุนายน 2016
เราไปเสริมจมูกมากค่ะเพราะจมูกเดิม มันไม่ได้สวยงามเป็นสันเหมือน เวลาถ่ายรูปบางมุมมันก็แบนๆ บางครั้งก็รู้สึกเบื่อมุมจมูกตัวเอง
หลังเราไปเสริมจมูกมาวันแรก หลักๆเลยก็มีอาการเขียวช้ำค่ะ ไม่เจ็บไม่ปวด แต่มีกังวลใจกลัวมันจะเบี้ยว
สิ่งที่เราทำหลังจากเสริมวันแรกๆนะค่ะพยายาม นอนหมอนสูง (2 ใบซ้อนกัน) กินยาตามหมอสั่ง ประคบเย็นตามคำแนะนำที่หมอบอกที่หน้าผากกับโหนกแก้มอะค่ะ

ก่อนเสริมค่ะ

หลังเสริมมาค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง