จมูกใหม่โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกโดยหมอทนงศักดิ์ค่ะ

lucky45

สมาชิกใหม่
ผลงานจมูกสวยๆโรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกโดยหมอทนงศักดิ์ค่ะ จะบอกว่าคนที่ลังเลกับการทำเสริมจมูก ทำเลยค่ะ แล้วคุณจะรู้ว่าการเปลี่ยนแปลง มันทำให้ชีวิตดูดีขึ้นมากจริงๆค่ะ
ก่อนเสริมค่ะ

หลังเสริมค่ะ

นี่วันที่ 4 แล้วค่ะ อาการบวมเริ่มลดลง เราโชคดีที่ผมแทบจะไม่เขียวเลย พี่พยาบาลบอกว่าถ้าไม่นั่งนอน เลือดจะไม่หมุนเวียน ผลลัพธ์ที่ได้โอเคมากค่ะ ^^

ด้านบน ด้านล่าง