รีวิวดั้งใหม่กับหมอทนงศักดิ์ by โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติสค่ะ

kiddeeka

สมาชิกใหม่
22 กรกฎาคม 2016
สวัสดีค่ะ วันนี้จะมารีวิวทำจมูกกับคุณหมอทนงศักดิ์ เราศึกษาดูรีวิวหลายหมอเหมือนกันค่ะ หลายที่ด้วย ในที่สุดเราก็ติดสินใจทำกับคุณหมอทนงศักดิ์ เพราะชอบรีวิวขอหมอ เพราะดูเป็นธรรมชาติแลัวก็ใกล้บ้านด้วยค่ะ จะได้เดินทางสะดวกหน่อย
ก่อนทำค่ะ

หลังเสริมค่ะ

ได้ใช้ซิลิโคนอเมริกาคุณภาพดีและมีหมอที่เชียวชาญมืออาชีพ เลยมั่นใจที่จะใช้บริการค่ะ ก่อนทำหมอเค้าก็จะดูหน้าเรา
ว่าควรเสริมโด่งแค่ไหนเพราะคุณหมอบอกว่าต้องดูพื้นฐานของเนื้อจมูกเราด้วยค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง