รีวิวปากบนเป็นกระจับ แบบฉบับหมอปวลินท์ By รพ.เลอลักษณ์

nasanhom

สมาชิกใหม่

สาวาดเด...สาวกสาวศัลยกรรมดั้งโด่งทั้งหลาย
นี่เป็นรีวิวแรกของนัดเลยนะ
ทั้งหน้าคือปกติหมดมีดั้งแล้วนิดหน่อย ติดที่มีคนชอบติปากนัด
บอกว่าปากดูดุมากเลย
เลยไม่ค่อยมีคนอยากจะเข้ามาคุย
เลยหาข้อมูลแล้วตัดสินใจที่จะทำปากค่ะ
ที่คิดไว้คืออยากมีปากบนบางๆเป็นปีกนกหน่อยค่ะ

ตอนแรกดูรีวิวเยอะมาก คลินิกก็เยอะ แต่ไม่มั่นใจเลยค่ะ
พอดีเห็นรีวิวเลอลักษณ์เยอะมากเลยลองหาข้อมูลดู ก็เข้าท่าดีนะคะ
ตัดสินใจดูที่ Facebook ก่อนค่ะ และก็ทักมา Inbox เพื่อสอบถามรายละเอียด
เราสามารถจองคิวทาง Inbox ได้เลยนะ
เราก็คิดว่าสะดวกดีเหมือนกัน
เราถามเขาว่าอยากคุยกับหมอก่อนว่าปากทำได้ไหม ทำออกมาเป็นยังไง
เขาว่าหมอมีคิวเยอะ ถ้าจะคุยกับหมอคือคุยกันตอนที่จ่ายเงินแล้วจะเข้าห้องผ่าตัดทำค่ะถึงได้คุยอ่านะ
เราก็แปลกใจพอสมควรค่ะ แต่เราก็เชื่อค่ะว่าหมอต้องทำออกมาได้ดีค่ะ

เราอ่าคิดหนักพอสมควร ได้ทำกับหมอปวลินท์ค่ะ เห็นเคสเยอะเหมือนกันจริงๆอยากทำกับหมออีกคนแต่คิวยาวเกินจะทนไหวเลยเอาหมอคนนี้แหละราคาก็ไม่แพงด้วยนะค่ะ
ลุ้นๆมากๆตื่นเต้นๆสุดๆ แต่พอเข้าไปในห้องขึ้นเตียงค่ะ โดนจับมัดแขนขาเลย ตกใจไปอีกนะเนี่ย
แล้วก็มีพยาบาลเดินเข้ามาบอกว่าเจ็บนิดเดียวนะคะ
พยาบาลจะฉีดยาให้นะคะ
ยาสลบ.....เพียงไม่นานจะผ่อนคลายค่ะ ไม่ต้องห่วงค่ะ
หลังจากนั้นก้หลับไปเลย พอสักพักได้ยินเสียงดังเรียกให้ตื่นค่ะ
ตื่นมาไปเปลี่ยนเสื้อผ้า...............
แล้วก็กลับบ้านได้เลย เนี่ย!!!มีเพื่อนมาด้วยก้ดีนะ เพราะตอนทำเสร็จใหม่ๆเมายาสลบพอสมควรค่ะ

ปากเราอ่า ทำได้ 1 เดือนเข้าที่ค่ะ ไหมก็หลุดดี และก็ไม่ได้เป็นไตหรือมีปัญหาอะไร
ส่วนตัวชอบนะ แต่อยากให้มันเจ่อๆกว่านี้
แต่ทำปากต้องดูเนื้อปากด้วยช่ะสิ
เอาๆเท่านี้ก็ได้เนอะ
เท่านี้ก็ดีกว่าเดิมแล้ว
ถ้าอยากทราบรายละเอียดอะไรเพิ่มเติมสอบถามเข้ามาได้นะคะ
ขอบคุณที่อ่านรีวิวครั้งแรกค่ะ
ขอบคุณค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง