เสริมจมูกหมอบิ๊กซองเนคลินิก

lookplaza

สมาชิกใหม่
14 ธันวาคม 2016
สวัสดีค่ะ หลังจากเสริมจมูกมาเรารู้สึกชอบจมูกเรามากค่ะเลยอยากจะมารีวิวให้เพื่อนๆดู
และก็ถือเป็นการขอบคุณคุณหมอด้วยที่ทำให้หนูสวยขึ้น
ขอสรุปเป็นข้อนะค่ะ สำหรับคนที่หาข้อมูลจะได้ไม่งง

หมอ : บิ๊ก ซองเนคลินิก
สถานที่ : ใกล้บีทีเอสอ่อนนุช
ซิลิโคน : อเมริกาพรีเมี่ยม
ทรง : สันสโลป ปลายพุ่ง หยดน้ำ
อื่นๆ : เทคนิค CLL
ราคา : 25900

แชร์ประสบการณ์นิดนึงก่อนจะไปชมรูปนะคะ
เราหาที่เสริมจมูกมาหลายที่ค่ะ จริงปรึกษามาหลายที่เลยแหละ ส่องรีวิวในเว็บทั้งที่นี้และเว็บศัลยกรรมต่างก็นานอยู่ค่ะ
ตอนแรกเราจะตกลงทำกับคลินิกนึงแถว อาซีเอ ค่ะ แต่ว่าเพื่อนเราชิ่งมาทำกับหมอบิ๊กก่อนเราก็เลยรอดู ผลสรุปว่าเพื่อนทำมาแล้วเราชอบทรงมาก ก็เลยนัดหมอบิ๊กเพื่อปรึกษาค่ะ หลังจากคุยกับหมอเราตัดสินใจทำวันนั้นเลย จริงๆก็ไม่ได้ตั่งใจหรอกค่ะ แต่คุณหมอแนะนำบอกข้อจำกัด ความเสี่ยงให้เราหมด บอกเราว่าทำได้แค่ไหน ตอนแรกเราก็ทำใจนะคงไม่ได้โด่งเป๊ะแบบที่อยากได้แน่เลย คุณหมอแนะนำให้ทำเทคนิค CLL เพิ่มไปด้วย คือใครอยากรู้แน่ๆว่า CLL คืออะไรยังไงเข้าไปดูในเพจคลินิกคุณหมอนะคะ แต่ตามที่เราเข้าใจคือมันเป็นเทคนิคการเหลาซิลิโคนให้ได้องศาเหมาะพอดีกับฐานจมูกทำให้ได้สันโค้งรับกับใบหน้าค่ะ และ ก็กันไม่ให้ซิลิโคนขยับได้ ลดปัญหาเบี้ยวเอียงค่ะ เราก็เชื่อหมอค่ะทำเพิ่มไปด้วยเลยไหนๆก็จะทำทั้งทีแล้วเพราะเราก็ไม่อยากแก้บ่อยๆ ไม่อยากมีปัญหาด้วย แล้วหมอก็น่ารักคุยดีเอาใจใส่ดีมากค่ะ เลย จ่ายเงินทำเลย ผลออกมาเราประทับใจค่ะ ตั่งแต่ 7 วันแรก 3 อาทิตย์เรายิ่งรู้สึกว่ามันเป๊ะ !! แต่ไม่มีใครสงสัยเลยนะค่ะว่าเราไปทำจมูกมา ยังไงไปดูภาพกันค่ะ ว่าเป็นอย่างไร

ขอบคุณหมอบิ๊กมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ ที่มอบจมูกสวยๆให้ ไว้จะแนะนำคนไข้ไปให้นะค่ะ ^^

อันนี้รูปก่อนทำค่ะ มีจมูกนะคะ แต่สันไม่ชัด ปลายกลมๆหน่อย ปลา Befor After_161214_0001.jpg
แท่นแท๊นนนนน หลังทำได้ 2 อาทิตย์ ค่ะ ปลายนี้สวยชอบมากๆ สันสูงกำลังดี คือ ดีงามกว่าที่คิดไว้เองเยอะเลยค่ะ
ปลา Befor After_161214_0006.jpg อีกซักรูปค่ะ ^^
ปลา Befor After_161214_0007.jpg

ด้านบน ด้านล่าง