เสริมหน้าอก sebbin 365 cc นพ.ชาติชาย

iooii

สมาชิกใหม่
เรามารีวิวหลังเสริมหน้าอกของตัวเราเองค่ะ เสริมได้ 1 เดือนเองค่ะ ยังไม่นานๆ
แต่ว่าเริ่มเห็นทรงหน้าชัดเจนแล้วค่ะ และหน้าอกก็นิ่มด้วย เหมือนไม่ได้เสริมค่ะ
ขนาดกำลังโอเคเลยค่ะเพื่อนๆ เราเสริมซิลิโคน sebbin ทรงกลมขนาด 365 cc
ที่ absolute beauty clinic ค่ะ ราคาก็ไม่สูงมาก ได้กล่องกลับบ้านมาด้วยนะค่ะ
มีคอร์สนวดแถม และก็เสื้อในค่ะ ทำเสร็จเราก็สามารถกลับบ้านได้ ไม่ต้องนอน

การผ่าตัดของที่นี่ใช้วิธีดมยาสลบค่ะ โดยมีวิสัญญีดูแลตลอดการดมยาสลบเลย
ห้องผ่าตัดดใหญ่ เครื่องไม้เครื่องมือดูทันสมัยค่ะ พนักงานก็เป็นกันเองดีด้วยค่ะ
วันทำไม่ค่อยตื่นเต้นเท่าไรนะค่ะ คิดแค่ว่านอนตื่นมาก็มีหน้าอกแล้วอ่าค่ะ คริ คริ
หลังทำมีแน่นๆ ปวดๆบ้างค่ะ พอทานยาก็ทุเลาลงบ้างค่ะคุณหมอจะพันผ้ารัดไว้
ครบ 3 วันเราก็ไปแกะออกเปลี่ยนมาใส่เสื้อในแทนค่ะ ครบ 14 วันก็ไปตัดไหมค่ะ

10 Day

12 Day

14 Day

1 Month

ใครที่กำลังมองหาคลีนิกเสริมหน้าอกดีๆ สักที่ ลองดูคีลนิกที่เรามารีวิวดูนะค่ะ
ราคาไม่แพง ปลอดภัย ได้มาตรฐาน บริการดีทั้ง ก่อนและหลังเสริม เลยล่ะค่ะ​

ด้านบน ด้านล่าง