รีวิวเสริมหน้าอกกับ คุณหมอชาติชาย แอปโซลูท

nittyz

สมาชิกใหม่
สวัสดียามดึกนะค่ะทุกๆคน ใครยังไม่นอนบ้าง ยกมือขึ้น!! อิอิ เข้ามาดูรีวิวของเรากันๆ
เรามารีวิวเสริมหน้าอกค่ะ ตอนนี้ก็ประมาณ 4 เดือนค่ะ หน้าอกทรงกลม ธรรมชาติมาก
เราเลือกซิลิโคนแบบทรงกลม ผิวทรายค่ะ ส่วนขนาดเราให้คุณหมอเลือกให้เข้ากับตัว
เลยได้ขนาดใหญ่่และพอดีตัว ประทับใจมากๆ ค่ะ สวยถูกใจสุดๆ คิดไม่ผิดที่เลือกที่นี่
เพื่อนๆ เราก็ทำที่นี่กันเยอะค่ะ รีวิวของคุณหมอก็เยอะนะค่ะ ในเว็บรีวิวศัลยกรรมต่างๆ
ราคาก็ไม่ได้สูงมากนะค่ะ สตาร์ทที่ 5x,xxx-.ไปจนถึงหลักแสนค่ะ คลีนิกมีหลายสาขา
แต่ห้องผ่าตัดจะอยู่ที่ทองหล่อ ในส่วนของหลังการทำ การตัดไหมสะดวกที่สาขาไหน
แนะนำให้จองกับสาขานั้นนะค่ะ เพราะว่หลังทำจะมีคอร์สนวด คอร์สเลเซอร์แถมให้ค่ะ
คอร์สเลเซอร์จะได้ตั้งแต่ตัวซิลิโคนเมนเตอร์ขึ้นไปค่ะ แต่จริงๆแผลเราแทบไม่ต้องทำ
เพราะแผลสวยมากๆ เลยค่ะ เส้นเล็กๆน่ารัก อิอิ ไม่ใหญ่เป็นรอยตะขาบด้วยนะค่ะ อิอิ

ความรู้สึกหลังเสริมก็ปวดมากๆค่ะ แต่ก็ทนได้ ปวดร้าวๆอ่าค่ะ พอกินยาก็ทุเลาลงบ้าง
แล้วก็จะมีผ้ารัดหน้าอกไว้ประมาณ 3 วันค่ะ พอครบก็เข้าถอดคลายที่คลีนิกได้เลยค่ะ
หลังจากนั้นเราก็ต้องใส่สปอร์ต บราหรือซัพพอร์ท บราไว้ต่อเนื่อง 3-6 เดือนขึ้นไปค่ะ
เพื่อจะพยุงเต้าเรา และทำให้หน้าอกที่เราเสริมมาเข้าที่เร็วขึ้นด้วยค่ะ ก็ไม่มีอะไรมาก

หลังเสริม 4 วัน

หลังเสริม 7 วัน

หลังเสริม 9 วัน

หลังเสริม 13 วัน

หลังเสริม 15 วัน

หลังเสริม 30 วัน

หลังเสริม 60 วัน

หลังเสริม 70 วัน

หลังเสริม 80 วัน

หลังเสริม 90 วัน

หลังเสริม 4 เดือน

ฝากกระทู้แรกของเราไว้ด้วยนะค่ะเพือนๆ ใครมีอะไรสอบถามเราได้เลยนะค่ะ บ๊ายย..​

ด้านบน ด้านล่าง