ทำศัลยกรรมยังไงให้หายไว ต้องดู !!!

lanaherbs

สมาชิกโดดเด่น
18 ธันวาคม 2015
เมื่อคุณตัดสินใจที่จะทำศัลยกรรมแล้ว การดูแลหลังการทำศัลยกรรมเป็นสิ่งที่จำเป็นมาก
เพราะหากคุณดูแลตัวเองให้ถูกต้องแล้วล่ะก็ จะช่วยให้คุณหายไว ลดเวลาการพักฟื้นให้ลดลง
ได้อย่างรวดเร็ว นอกจากนี้หากมีการเตรียมตัวก่อนทำศัลกรรมด้วยแล้ว ยิ่งหมดห่วงได้เลย
หลังการทำศัลยกรรมของคุณ จะหายไวขึ้นอีกอย่างไม่น่าเชื่อเลย

วันนี้เรามีเคล็ดลับดีๆที่ควรเตรียมทั้งก่อนและ หลังทำมาฝากกันค่ะ เคล็บลับที่ว่านั้นง่ายมาก
เชื่อว่าทุกคนสามารถทำตามได้อย่างแน่นอน นั่นก็ คือ สมุนไพรจีนหยุนหนานไป๋เหยานั่นเอง

แค่เริ่มทานหยุนหนานไป๋เหยาก่อนทำ 2 วัน และทานต่อเนื่องหลังทำจนครบ 7 วัน
ช่วยลดบวม ช้ำ ได้ดีอย่างไม่น่าเชื่อ แถมยังช่วยลดอาการปวด อักเสบได้อีกด้วยนะคะ
และที่สำคัญการทานหยุนหนานไป๋เหยาก่อนทำ 2 วัน จะช่วยให้เลือดออกน้อยลงในระหว่างผ่าตัด
ส่งผลให้หลังการทำศัลยกรรมมีอาการบวม ช้ำน้อยกว่าการผ่าตัดปกติ
แบบไม่ได้ทานหยุนหนานไป๋เหยาก่อนทำอย่างแน่นอน

ถ้าไม่เชื่อกันล่ะก็ ลองมาดูรีวิวเคสทำศัลยกรรมในแบบต่างๆ กันเลยดีกว่าค่ะ

เห็นมั้ยล่ะคะ ทุกคนต่างบอกเป็นเสียงเดียวกันว่าหยุนหนานไป๋เหยาของเรานั้นดีแค่ไหน
ไม่ว่าคุณจะทำศัลยกรรมอะไร บอกได้เลยว่าหายไว สวยจัดเต็มกันแน่นอน!! รู้กันแบบนี้แล้ว
ต้องรีบทานหยุนหนานไป๋เหยาก่อนทำศัลยกรรมกันทุกครั้งนะคะ

ปรึกษาเพิ่มเติมได้ที่
www.facebook.com /lanaherbs
Line : @lanaherbs (อย่าลืมเติม @ ข้างหน้านะคะ)

ด้านบน ด้านล่าง