ปาก ขอคำแนะนำการฉีดฟิลเลอร์ปากหน่อยค่ะ

ginny.wisry

สมาชิกโดดเด่น
18 มิถุนายน 2014
เรามีปัญหาปากบาง อยากฉีดฟิลเลอร์ปากเพิ่มค่ะ

แต่ไม่แน่ใจว่า จะฉีดฟิลเลอร์ยี่ห้อไหนดี ระหว่าง Juvederm, Meso filler - Mesoestetic, Restylane คะ

ใครเคยฉีดมา ยังไงช่วยแนะนำกันหน่อยนะคะ ขอบคุณค่าาาา

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
เคยฉีดของ perfectha ซึ่งจะมีโมเลกุลความเล็กใหญ่ ที่เหมาะกับประเภทการฉีดแต่ละจุด

ที่แพทย์จะเลือกให้เหมาะสมกับแต่ละจุดที่เราฉีดครับ

ปล.จริงๆ แล้วเราเลือกฟิลเลอร์ที่ตรวจแล้วผ่านมาตรฐานอย.ไทย ก็ใช้ได้แล้วครับ
แต่โฟกัสที่หมอว่ามีความเฉี่ยวชาญพอหรือไม่น่ะครับ

ด้านบน ด้านล่าง