ผิวพรรณ อยากรู้ว่าครีมลดรอยแผลเป็นอะไรดีสุด ใครใช้ยี่ห้ออะไรแล้วเวิคบ้างครับ ?

marisa.s

สมาชิกโดดเด่น
24 กรกฎาคม 2014
ขอคำแนะนำหน่อยครับ (พอดียืมของแฟนมาล็อคอิน)
ผมอยากรู้ว่า ครีมลดรอยแผลเป็น ยี่ห้อไหนเวิคสุดหรอครับ พอดีผมเป็นเพิ่งผ่าตัดมาน่ะครับ ไม่อยากให้ทิ้งรอยไว้
ที้เห็นๆ มันจะมีอย่างพวก Hiruscar, mederma, Dermatix Ultra
และก็ Rejuvenex cream ที่เห็นในเน็ต มีรีวิวว่าดี และเป็นน้องใหม่ของครีมสมานแผล ลดรอยแผลเป็น พวกตามคลินิกชอบใช้
ผมเลยไม่แน่ใจว่าเพื่อนๆ โดยเฉพาะผู้หญิงที่ต้องดูแลผิว ส่วนใหญ่ใช้อันไหนแล้วเวิค แนะนำทีนะครับ
ขอบคุณครับ

ด้านบน ด้านล่าง