เสริมหน้าอก Sebbin 365 cc YB Clinic

waiixxu

สมาชิกใหม่
ตัดสินใจเสริมหน้าอกที่ YB Clinic ค่ะ เพราะศึกษาหาข้อมูลรีวิวและราคา ที่นี่ค่อนข้างน่าสนใจ
ตอนนี้เสริมได้เกือบ 1 เดือนแล้วค่ะ เสริมขนาด 365 cc ทรงกลม ใช้เวลาพักฟื้นน้อยมากๆเลย
ประมาณ 3 วันเองค่ะ ก็สามารถทำกิจวัตรประจำวันได้ตามปกติเลย ตอนแรกนึกว่าจะนานกว่านี้
ลางานไว้ซะยาวเลย หลังทำก็จะมีบ้างนะคะที่จะมี อาการปวดหลัง ปวดเต้านม หรือว่าเจ็บแผล
แต่วันต่อๆมาก็ค่อยๆทุเลาลงไปเองค่ะ และก็มีอาการบวมช้ำบ้าง 1อาทิตย์ก็ดีขึ้นแล้วค่ะ ชิวๆๆๆ

เราเสริมที่สาขาพระราม 3 ซึ่งเป็นสาขาที่เราสะดวกมากที่สุดค่ะ จริงๆก็มี 3 สาขานะคะ แต่ไกล
สะดวกที่นี่ที่สุดแล้วค่ะ เดินทางง่าย มีที่จอดรถ อยู่ตรงข้าม เซ็นทรัลพระราม 3 ก็หาไม่ยากเลย

วันนี้ว่างพอดีเลยอยากมาลงรีวิว เผื่อเป็นข้อมูล การตัดสินใจ ของเพื่อนๆหลายๆคนค่ะที่มีแพลน
จะเสริมหน้าอกค่ะ ไว้เป็นอีก 1 ตัวเลือกนะคะ แต่จริงๆรีวิวของคลีนิกนี้ก็ค่อนข้างเอยะอยู่แล้วค่ะ
ลองหาดูได้ตาม เว็บไซต์ศัลยกรรม หรือตามเพจศัลยกรรมต่างๆก็ได้ค่ะ เราก็ศึกษาข้อมูลตามนี้

ก่อนและหลังเสริมหน้าอก

หลังเสริม 7 วัน

หลังเสริม 14 วัน

ปัจจุบัน

ด้านบน ด้านล่าง