ตา หนังตาตก+หนังตาเยอะศัลยกรรมที่ไหนดีคะ

หนังตาตก+หนังตาเยอะศัลยกรรมที่ไหนดีคะ

• หนังตาตก+หนังตาเยอะศัลยกรรมที่ไหนดีคะ

โหวต: 0 0.0%
  • หนังตาตก+หนังตาเยอะศัลยกรรมที่ไหนดีคะ

โหวต: 0 0.0%

• ผู้โหวดทั้งหมด
    0

Gifttybelle

สมาชิกใหม่
15 พฤษภาคม 2017
เป็นภูมิแพ้ค่ะเลยคันตาและขยี้ตาบ่อยจนกล้ามเนื้อตาอ่อนแรงหนังตาตก
บวกกับได้คุณพ่อที่มีหนังตาเยอะไปจนตากลายเป็นสามชั้น เลยอยากศัลยกรรมค่ะแต่กลัวว่าทำออกมาแล้วจะแย่กว่าเดิม เลยอยากปรึกษาเพื่อนๆในนี้ดูค่ะว่ามีสถานที่หรือคุณหมอท่านไหนเก่งๆบ้าง ขอบคุณมากค่ะ

ภูเขาไฟสีฟ้า

สมาชิกโดดเด่น
20 ธันวาคม 2017
เป็นภูมิแพ้ค่ะเลยคันตาและขยี้ตาบ่อยจนกล้ามเนื้อตาอ่อนแรงหนังตาตก
บวกกับได้คุณพ่อที่มีหนังตาเยอะไปจนตากลายเป็นสามชั้น เลยอยากศัลยกรรมค่ะแต่กลัวว่าทำออกมาแล้วจะแย่กว่าเดิม เลยอยากปรึกษาเพื่อนๆในนี้ดูค่ะว่ามีสถานที่หรือคุณหมอท่านไหนเก่งๆบ้าง ขอบคุณมากค่ะ

ตา 2 ชั้น เราว่าที่ธีรพรคลินิกทำสวยนะคะ คุณหมอเก่งดีอ่ะ ทำมาแล้วเข้ากับหน้า แผลเล็กมากๆ หายเร็วเลยค่ะ เราทำสองวันก็ไปเอกมัยได้ละ อิิอิ

supattra_MoMo

17 พฤษภาคม 2018
เดอซีเคร็ท คลินิกค่ะ ตรงโลตัสประชาชื่น
เพื่อนเราไปทำมาเราว่าสวย และโอเคเลย เราเลยตัดสินใจไปทำด้วย
ตอนนี้ได้อาทิตกว่าๆแล้ว แผลสวย บวมน้อย ไม่ช้ำเลย

auernaree.jkk

5 มิถุนายน 2018
สวัสดีค่ะคุณ Gifttybelle ขออนุญาตแนะนำการทำตาสองชั้นและการแก้ไขกล้ามเนื้อตาของ Masterpiece นะคะ
สามารถเข้าไปดูรีวิวจากลูกค้าก่อนตัดสินใจได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ :)

http://www.xn--12cfu3bw1atrv8b8a9c9ajd1o6h.com/surgery/บทความรีวิว/รีวิวศัลยกรรมตา/

biwbeautysomax

16 กรกฎาคม 2018
เราว่าของมาสเตอร์พีซทำสวยนะคะ เพราะเราก็ทำที่นี่ มีปัญหาหนังตาเหมือนกันเลย

TopBestBrand.com

10 คลินิกศัลยกรรมหน้าอกในประเทศไทย

สมัยนี้ไม่ว่าใครๆ ก็อยากดูดีทั้งนั้น เป็นสิ่งหนึ่งที่เสริมสร้างความมั่นใจให้กับตัวเองและยังเพิ่มเสน่ห์ให้กับคนรอบข้างอีกด้วย เราได้แนะนำ 10 อันดับที่ทั้งคนทั่วไป ดารา เน็ตไอดอล หรือบล็อกเกอร์ต่างๆก็เคยไปใช้บริการเพื่อมาเป็นส่วนหนึ่งในการช่วยตัดสินใจใช้บริการคลินิกศัลยกรรมนี้https://topbestbrand.com/คลินิกศัลยกรรม/

yellopark

ที่ Masterpiece Hospital เลยค่ะ เเก้ปัญหาเรื่องกล้ามเนื้อตาอ่อนแรงหนังตาตก
ทำออกมาสวยมาก เพื่อนเราก็ไปทำมาเหมือนกันเลยค่ะ >:)

มัดไหม

23 สิงหาคม 2018
แนะนำหมอโอภาส คลินิกแถววัดเสมียนนารี ทำสวย เวลาอธิบายว่าเรามีปํญหายังไงควรแก้ยังไงมันตรงจุดมากคะ

greenmar

สมาชิกใหม่
ทำกับอัครา คลินิกก็ดีนะตัวเอง ที่นี่ทำตาสองชั้น แก้ตาอ่อนแรงอะไรพวกนี้ดีมากค่ะ ทำออกมาแล้วธรรมชาติสุด

namcha

สมาชิกใหม่
9 กุมภาพันธ์ 2018
ลองมาดูที่ lovely eye clinic นะ เค้าแก้ปัญหาหนังตาตกกับหนังตาเยอะได้เก่งมากๆ ปรับออกมาแล้วทรงตาก็เข้ากับรูปหน้าด้วย

forworkingkid

ลองดูข้อมูลของโรงพยาบาลศัลยกรรมตกแต่งดับเบิ้ลยู >> ทำตาสองชั้น กดดูได้เลยจ้าใส่ลิ้งค์ไว้แล้ว
เห็นว่าคุณปุ้ย พิมลวรรณแก้ตาตกที่นี่ด้วย

เว็บโรงพยาบาล https://www.w-surgeryhospital.com
#ศัลยกรรมตกแต่ง #plasticsurgery

ด้านบน ด้านล่าง