ใครๆก็บอกจมูกสวยค่า สายฝ.ก็ได้ สายเกาก็ดี กับหมอตุ๊กที่ Dmor clinic (รูปเยอะ!!)

fhafhahaa

สมาชิกใหม่
28 พฤษภาคม 2017
:inlove::inlove::inlove:ฮายยยยค่ะซิสสส!!! ทักทายทุกคนค่าาา :inlove::inlove::inlove:

ขอแนะนำตัวก่อนน้าา เราชื่อฟ้านะคะวันนี้มารีวิวจากการที่ได้เสริมจมูกมาเป็นเวลา 2 เดือนครึ่งแล้วค่ะ
เริ่มแรกเลย ฟ้าเป็นคนพอมีดั้งอยู่บ้างนิดหน่อยค่ะ
ช่วงปลายจะโด่งนิดนุงแต่ระหว่างหัวตาเนี่ยยแทบไม่มีเลยแกรร
เลยคิดอยากทำจมูกค่ะ เมื่อมีความอยากเราก็ต้องหาข้อมูลค่ะ ฟ้าสิงในดั้งโด่งนานเกือบครึ่งปี
ตอนแรกมีในใจอยู่ 2-3 คลินิก เลยให้คุณแม่ (ผู้สนับสนุนหลักอย่างเป็นทางการ555)
ช่วยเราตัดสินใจค่ะ ปิ๊งเลยค่ะซิสส!!ที่1ในใจของมัมคืออออ ดีมอร์คลินิก
คือคุณแม่ตามดูรีวิวยิ่งกว่าคุณลูกอีกนะคะเรียกว่าข้อมูลเป๊ะมากก
ท่านบอกว่าชอบที่ทำแล้วเป็นธรรมชาติอะ สวยหรูดูแพง
ที่เลอค่าที่สุดคือคุณหมอมีการวางซิลิโคนใต้เยื่อหุ้มกระดูกค่ะ
ดีอย่างไรนั้นอธิบายท่าทางจะยาว เอาสั้นๆเป็นว่าดูเนียน ไม่เสี่ยงทะลุเหมือนวางบนเยื่อหุ้มกระดูกทั่วๆไปนะ
และฟ้าไม่รอช้าค่ะโทรนัดคุณหมอขอเข้าไปปรึกษาก่อน
คุณหมอก็บอกตามนั้นค่ะ ช่วงระหว่างตาฟ้าไม่ค่อยมีปลายจมูกจะกลมๆ ดูจากข้างหน้าไม่ค่อยมีมิติ
ทำแล้วสวยขึ้นแน่นอนอะ คอนเฟิร์มม !!! รอช้าอยู่ใยค่ะ จองเลยจ้า
สรุปคือได้คิว วันที่ 14 ธันวาคมค่ะ ฤกษ์งามยามดีแล้วว จะสวยแล้วเหวยยแกร

มาชมรูปก่อนเสริมจมูกกันค่ะ

.
.
.
.
ก่อนทำ-รูปหน้าตรงวันที่ทำนะคะ ก่อนขึ้นเขียง

ก่อนทำ-ด้านข้าง

ไปต่อค่ะ
ก่อนทำ-หน้าตรงอีกรูป

ก่อนทำ-เอียงข้างนิดๆ

และแล้วก็ถึงเวลาที่ทุกคนรอคอย
มาค่ะ!!!

.
.
.
.
.
.
.
.
ชะแว้บบบบ
หลังขึ้นเขียงค่ะ คุณหมอมือเบามากก เสร็จปุ๊บสวยปั๊บ
หลังจากนั้นแพ้บนึงถึงบวมค่ะ 555
หลังทำ-ทันที

:h::h::h:หลังทำ-3อาทิตย์ค่ะ:h::h::h:
หน้าสด พลีชีพพพพ:giggle::giggle::giggle:

:h::h::h: หลังทำ-1เดือนครึ่งค่ะ:h::h::h:
หน้าตรงงง
หลังทำ-1เดือนครึ่งค่ะ
:h:

จมูกพุ่งอยู่นะ:finger:

:h::h::h:หลังทำ-2เดือนค่ะ :h::h::h:
สายฝ.มาล้าวววว สายเกาขอทางพี่หน่อย!!

:h::h::h:หลังทำ-2เดือนครึ่งค่ะ:h::h::h:

หันข้างก็สายฝ.พอได้อยู่นะเออ

:h: :h::h:หลังทำ-2เดือนครึ่ง:h::h::h:

ใสๆ สายเกาาหน้าตรงค่ะ

หมดแล้วค่าาา สำหรับฟ้าคือทำมาแล้วพอใจมากๆค่ะ
คือบับว่า ทรงสวย ปัง แต่ก็ธรรมชาติ ดูรวมๆแล้วมีเสน่ห์เหลือเกิน ><'
ที่สำคัญคุณหมอตุ๊กน่ารักใจดีมาก ออกแบบทรงจมูกให้เข้ากับใบหน้าของเรา
เพื่อนๆคนไหนสนใจ สอบถามข้อมูลได้ใน Facebook : Dmor Clinic เสริมจมูก คาง ตา2ชั้น ปากกระจับ ปรับรูปหน้า ดูดไขมัน by Dr.Took ได้เลยค่าา
หรือมีคำถามส่งมาถามฟ้าได้เลยค่าา เดี๊ยวจะมาตอบให้นะ

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาชมค่า
รักนะ จู๊บบบบ

ด้านบน ด้านล่าง