จมูก รีวิวเสริมจมูก สวยเป็นธรรมชาติที่ดีมอร์คลินิก

KwangNiicha

สมาชิกใหม่
16 กันยายน 2017
สวัสดีค่า เราชื่อกวางนะคะ เดี๋ยววันนี้จะมารีวิวดั้งใหม่ไฉไลกว่าเดิม อิอิ​

หลังจากที่หาข้อมูลอยู่นานมากเกี่ยวกับการทำจมูก ดูทั้งข้อดี ข้อเสีย วิธีการ ประเภทของซิลิโคน และอื่นๆๆๆ อีกมากมาย

เพราะอยากทำทีเดียว ไม่ต้องแก้ใหม่อีก เลยหาข้อมูลทุกด้าน 555 5 ดูในเวปดั้งโด่งมานาน บวกกับเวปเพจต่างๆ

ก็พบว่ามีคุณหมอหลายท่าน หลายแบบ มากๆๆๆๆๆ ดูจนตาลายๆๆๆ 5555

จนกระทั่งมาเจอคุณหมอท่านนึง คุณหมอตุ๊ก ปาลิดา แห่งดีมอร์คลินิก ก็นั่งอ่านๆๆ เทคนิค

วิธีการวางซิลิโคนที่ไม่เหมือนใคร คือวางใต้เยื่อหุ้มกระดูก มันจะช่วยไม่ให้ซิลิโคนไม่เบี้ยว ไม่เอียง

แถมยังดูเนียนเป็นธรรมชาติ ก็ตรงกับที่เราต้องการพอดี แล้วยังใช้ซิลิโคน USA แท้ที่ปลอดภัย ได้มาตรฐาน

แอบบวกคะแนนให้อีก เพราะทำทั้งทีอยากได้ที่ปลอดภัยมากๆ เพราะมันจะอยู่กับตัวเราไปอีกนานเน๊าะ

จากนั้นก็เลื่อนดูทรงจมูกที่คุณหมอตุ๊กเคยทำไว้ ดูสวย เป็นธรรมชาติมากๆๆ

ตรงความต้องการเราอีกแล้ว 555 5 คราวนี้ไม่รอช้ารีบติดต่อขอเข้าพบคุณหมอในทันใด

พอได้คิวเข้าปรึกษาคุณหมอแล้ว คือดีงามมากค่ะ คุณหมอให้คำปรึกษาดี ใจดี น่ารัก

รวมทั้งพี่ๆที่ดูแล บริการดีมากๆๆๆๆ ปลื้มปริ่ม ซึ่งเคสเราเป็นคนจมูกสั้น เนื้อน้อย

คุณหมอเลยแนะนำให้ใช้ กระดูกอ่อนหลังหู รองตรงปลายจมูก เพื่อให้จมูกดูยาวขึ้น

และปลอดภัยจากปัญหาซิลิโคนทะลุอีกด้วย ได้สองต่อเลยค่ะ คุ้มค่ามากๆๆๆ

แถมยังออกแบบให้เหมาะสมกับหน้าเรามากที่สุดด้วยน๊า ดีมากๆๆๆๆ ค่ะ

หลังจากนั้นก็นั่นวันทำเลยค่ะ รวดเร็วทันใจมาก 5555 5

พอถึงวันนัด แอบกลัวนิดๆ แต่คุณหมอและทีมงานก็ดูแลเราดี ระหว่างทำมีชวนคุย

ทำให้คลายกังวลไปได้มาก แถมคุณหมอยังมือเบาสุดๆๆๆๆ ไม่ช้ำเหมือนอย่างที่คิดไว้เลยค่ะ

ดีงามมากกกๆๆๆ หมอตุ๊กมีความประณีต เหลาซิลิโคนเคสต่อเคส ของเรามีแต่งปลายเรียว

และตะไบฮัมพ์ด้วยน๊า เพื่อให้เหมาะกับหน้าเรามากที่สุด คือคิดไม่ผิดจริงๆ ที่เลือกที่นี่

เกริ่นมาเยอะมากแล้ว เดี๋ยวไปดูรูปแบบรัวๆๆ กันเลยดีกว่าค่ะ 555 5​

รูปก่อนทำค่ะ

รูปวันที่ 7 นี่แค่ 7 วันแทบไม่เหลือรอยแล้วค่ะ เหลือแค่ใต้ตาหน่อยๆๆ เพราะคุณหมอมือเบานี่เอง ดีงามค่ะ

สองอาทิตย์ผ่านไปปปค่ะ

ครบ 1 เดือนแว้วววว

2 เดือนนนนน

3 เดือนนนน

และปัจจุบันค่ะ ประมาณ 4 เดือนแล้ว ดูธรรมชาติมากๆๆๆ

ขอบคุณคุณหมอตุ๊ก ปาลิดา ที่เนรมิตจมูกให้เนียนสวยดูธรรมชาติ ทำให้มั่นใจมากขึ้นค่ะ

ลาแล้วนะคะ บะบายยยย​

ด้านบน ด้านล่าง