จมูก ทำจมูก

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ถามเรื่องอะไรบ้างครับ

สามารถตั้งคำถามที่สงสัยมาเป็นข้อๆได้เลยนะครับ

donut

สมาชิกใหม่
22 พฤษภาคม 2014
หนูเป็นคนจมูกสั่นค่ะ
อยากจะทำจมูกทรงไหนถึงจะดีค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
หนูเป็นคนจมูกสั่นค่ะ
อยากจะทำจมูกทรงไหนถึงจะดีค่ะ

ก็ต้องเสริมให้ดูยาวขึ้นครับ โด่งไม่มาก ทรงสโลป หน้าจะหวานขึ้นครับ

jaoying

สมาชิกโดดเด่น
24 พฤษภาคม 2014
ลองเป็นซิลิโคนแบบมีขาดูซิค่ะ ทำแล้วจมูกจะดูยาวขึ้น แต่ถ้ากลัวทะลุพี่แนะนำให้ใช้กระดูกหลังหูค่ะ คุณหมอทรงยศคลินิคยศยาก็ทำสวยนะคะ พี่เคยไปทำมาแล้วค่ะ ยอมรับว่าคุณหมอมีฝีมือจริงๆค่ะ

ttal

12 พฤษภาคม 2014
เสริมจมูกจะมีด้วยกันหลายแบบค่ะ ขึ้นอยู่กับปัญหา เช่น ไม่มีดั้ง จมูกคด จมูกทรงแม่มด ปีกจมูกบาน จมูกงุ้ม และมีการใช้ซิลิโคนทั้งแบบสำเร็จรูปหรือแบบเหลาเฉพาะเจาะจงบุคคล ถ้าไม่มีความรู้เลย ลองเสริชดูรีวิวในดั้งโด่ง หรือหาความรู้ใน google ค่อยๆหา ค่อยๆศึกษา ค่อยๆตัดสินใจ ส่วนเราทำกับหมอกลัวชร์ เหล่าชัยศรี ทำเพราะเพื่อนแนะนำ ถ้าสนใจก็ลองปรึกษาคุณหมอดู ชอบที่หมอเป็นกันเองดี

Noonid_ja

12 พฤษภาคม 2014
ถ้าจะเสริมจมูกนั้นมันมีหลายแบบนะค่ะ ทำแล้วให้จมูกเราดูดีเป็นธรรมชาติต้อง ลองไปปรึกษาคุณหมอดูนะค่ะ เราแนะนำให้ไปปรึกษาคุณหมอกลวัชร์ ดูนะค่ะ https://www.facebook.com/DrkBeautyClinic?fref=ts

ด้านบน ด้านล่าง