เสริมดั้งมาเกือบปี จมูกไม่เบี้ยวแต่เปรี้ยวมากกกกก!!

waenjewelry

สมาชิกโดดเด่น
27 กุมภาพันธ์ 2017
ฮัลโหล แหวนเองนะคะ วันนี้กลับมาอัพเดทชีวิตหลังเสริมดั้งกับคุณหมอต้น ชนกร มาได้เกือบปีแล้วค่ะ แต่ขอบอกเลยว่ายังสวยเป๊ะเหมือนเดิม ถ่ายรูปช็อตไหนก็สวย มุมไหนก็เอาอยู่ จนอดมาเม้าท์ไม่ได้เล้ยย
(กระทู้เก่าค่ะเผื่อใครจำไม่ได้ : http://www.dodeden.com/forum/threads/13089/)

หน้าสวยดูดีมีมิติเพราะได้เสริมดั้งกับคุณหมอต้น ชนกร คนนี้แหละค่าา

รูปนี้เราฝากเพื่อนถ่ายเก็บไว้ตอนมาติดตามผลหลังเสริมดั้งได้ประมาณ 1 เดือนค่ะ

ขอย้อนไปถึงเหตุผลว่าทำไมเราถึงเลือกมาเสริมดั้งที่มาสเตอร์พีซคลินิก อย่างแรกคือเราเป็นลูกค้าประจำของที่นี่อยู่แล้วค่ะ ที่เรารักเดียวใจเดียวไม่นอกใจก็เพราะบริการของเค้าดีมว๊ากกก พนักงานและคุณหมอเป็นกันเอง ให้คำปรึกษาดี ช่วยเราแก้ไขปัญหาได้ตรงจุด เราเคยมาตัดไขมันกระพุ้งแก้ม ทำทรีทเม้นท์ เลเซอร์บำรุงผิวเป็นประจำอยู่แล้ว

รูปหลังมาตัดไขมันกระพุ้งแก้มที่มาสเตอร์พีซคลินิกค่ะ แต่ตอนนั้นยังไม่มีดั้งเลย ฮือ ๆ

อีกเหตุผลคือเรื่องราคาค่ะ ที่นี่เค้าราคาน่ารักนักศึกษาอย่างเรารับไหว ตอนนั้นจำได้ว่า
ทำจมูกแบบซิลิโคนเกาหลีอยู่ที่ 22,000 บาทเองค่ะ

เสริมดั้งราคาหลักหมื่นแต่ความสวยหลักล้าน! คุ้มบอกเลยว่าคุ้มมากค่ะ

เดี๋ยวจะหาว่าคุย แต่ก็ขอคุยหน่อยนะคะ 55 ขนาดมุมเผลอจมูกยังสวย สโลปเป็นเคิร์บไม่เลิฟได้ไง

แต่กว่าจะมีวันนี้เราก็ผ่านช่วงที่ดั้งไม่มี ใบหน้าและจมูกไม่มีมิติมาก่อน

แล้วก็ได้คุณหมอต้น ชนกรมานี่แหละมาเสกชีวิตใหม่ให้ดั้งสโลปเป็นทำธรรมชาติฝุด ๆ

รูปซ้ายถ่ายไว้หลังทำได้ 5 วัน รูปขวาตอน 20 วันค่ะ

ตัดภาพมาที่ปัจจุบันอันไฉไล ทำจมูกมาได้เกือบปีแล้วค่ะ จมูกไม่เบี้ยวแต่เปรี้ยวมาก
สวยเป๊ะทุกมุม เราเลยกลายเป็นคนบ้ากล้องไปเลยค่ะ 555

มุมข้างคือมุมถนัด เพราะชอบอวดจมูกสโลปเป็นธรรมชาติ หลายคนทักว่าจมูกเนียนสุด ๆ เหมือนแม่ให้มาเล้ยย ปลื้มมากค่ะ จะถ่ายใกล้ไกลมุมไหนก็มั่นใจ ไม่เสียดายเลยค่ะที่เสริมจมูกกับคุณหมอต้นที่มาสเตอร์พีซคลินิก

ใครอยากเสริมดั้งเป๊ะ ๆ ด้วยซิลิโคนเกาหลีเกรดพรีเมี่ยม จมูกทรงกำลังพอดี โด่งพอประมาณ สโลปเป็นธรรมชาติแบบเรา ติดต่อนัดคิวปรึกษาคุณหมอต้น ชนกร ได้เลยที่ไลน์ @masterpiececlinic (มี@ด้วยนะคะ)

เปรียบเทียบก่อนและหลังให้ดูแบบชัด ๆ เลยค่า (ซ้าย-ก่อน / ขวา-หลัง)

ด้านบน ด้านล่าง