1. ไอรีน

ไอรีน สมาชิกโดดเด่น

จมูก จมูกเบี้ยว แก้จมูกใหม่ให้เป๊ะปัง

หัวข้อกระทู้ ใน 'สอบถามศัลยกรรม' เริ่มโพสต์โดย ไอรีน, 11 มกราคม 2018.

หวัดดีค่ะ วันนี้จะมาแชร์ประสบการณ์ ก่อนหน้านี้เสริมจมูกมาแล้วเบี้ยวค่ะ วิตกกังวลมาก ซิลิโคนวางเบี้ยวจนเห็นได้ชัดว่าจมูกเบี้ยว

ก็เบี้ยวประมาณนี้ค่ะ เครียดและไม่มั่นใจตัวเองเลย

และวันนี้ก็ได้ตัดสินใจแก้จมูกค่ะ ไปดูภาพเลยค่ะ

อันนี้พึ่งออกจากห้องผ่าตัดมาค่ะ รอดูกันค่ะว่าแก้มาแล้วจะเป็นยังไงบ้าง
    วันที่ 3 แล้ว รอลุ้นมากเลยจริงๆ
    ตอนนี้จมูกไม่เบี้ยวแล้วค่ะ สวยเป็นสันโลป แก้จมูกที่ YB CLINIC ทำดีมากละเอียดทุกขั้นตอน ให้คำปรึกษาได้ดี และที่สำคัญคุณหมอมือเบามากๆเลยค่ะ คลินิกสะอาดปลอดภัยแน่นอนค่ะ เพราะไปใช้บริการมาเองเลย หากใครสนใจลองเขามาติดต่อสอบถามปรึกษาคุณหมอก่อนก็ได้ค่ะ ที่ YB CLINIC อยู่แถวพระราม3 นะคะ

2. tytycy

tytycy สมาชิกใหม่

แบ่งปันหน้านี้