แนะนำคลินิกแก้จมูก เปลี่ยนลุคเป็นสาวหวานได้จริง

mayz

สมาชิกโดดเด่น

เมย์ได้มีโอกาสไปแก้จมูกกับ Amed Clinic มาค่ะ ครั้งนี้เป็นครั้งที่3 ทำแล้วทำอีก เพราะทำที่อื่นกี่ที่ก็ไม่สวยสักที เลยเข้าไปดูรีวิวในโซเชียล ก็เห็นมีแต่รีวิวสวยๆ เยอะมาก แถมเป็นทรงที่อยากได้มาตั้งนานแล้ว เลยลองติดต่อไปสอบถามดู คุยไปคุยมาก็สรุปว่าทำเลยค่ะ 55555555555 (ใจง่ายมาก) เมย์โอนงินมัดจำผ่านทางมาดาม เพื่อล็อคคิวที่จะทำก่อนเลย เพราะที่นี่ คิวแน่นมาก !!

ถึงวันนัดเมย์ตื่นเต้นมาก คุณหมอก็ใจดีมาก เอาใจใส่เราดี ถามเราว่าอยากได้ทรงไหนมีทรงมาให้หมอดูมั้ย คือเอาใจใส่เราดีมากเลย เมย์ใส่ไอเฟลทิปด้วยนะคะ เพื่อให้ปลายมันดูเชิ่ดขึ้นไปค่ะ อีกอย่างคือคุณหมอก็หล่อมากด้วย 55555555 คุยเสร็จก็ขึ้นเขียงเลยค่ะ เราจำได้ว่าไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะ แปปเดียวก็สวยแล้ว กลับบ้านได้ค่ะ !!

เมย์เน้นเรื่องความสะอาดเมย์เช็ดแผลทุกวันเช้า-เย็นเลยค่ะเพียงแค่4วันแผลก็หายช้ำหายบวมแล้วช่วงแรกเมย์จะไม่ทานของแสลงเลยค่ะเมย์กลัวเรื่องแผลจะติดเชื้อหรืออักเสบคือดูแลดีมากถ้าเมย์กังวลอะไรเมย์ก็จะโทรไปปรึกษามาดามค่ะ เค้าก็ให้คำปรึกษาตลอดดูแลดีมากเอาใจใส่ลูกค้าสุดๆชื่นชมเรื่องการบริการเลยค่ะ ชอบมากๆ(ดูการเปลี่ยนแปลงในแต่ละวันกันเลยค่ะ)

features

ตอนนี้มีแต่คนทักว่าหน้าหวานขึ้นเวลาถ่ายงานทำงานที่ต้องใช้หน้าตารู้สึกมั่นใจมากขึ้นไม่มีคนทักอีกแล้วว่าหน้าดุเพราะทรงจมูกเข้ากับหน้า สวย มีความสโลบ ปลายพุ่งแบบที่เราต้องการเลยค่ะ​

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

mayz

ขอบคุณมากนะคะ ♥♥♥

Supream

เห็นหลายรีวิวแล้ว เขาทำดีจริงๆนะ อันนีั้ทำมานานยังคะ มีอาการอะไรตอนนี้ไหม

mayz

เดือนนิดๆ ค่ะ หายบวมตั้งแต่อาทิตย์แรกแว้ว

Supream

ไม่น่าจะเจ็บมากใช่มั้ยคะ แล้วกี่วันหาย ค่าใช้จ่ายเท่าไรคะ
ขอโทษที่สอบถามเยอะนะคะ

mayz

ไม่น่าจะเจ็บมากใช่มั้ยคะ แล้วกี่วันหาย ค่าใช้จ่ายเท่าไรคะ
ขอโทษที่สอบถามเยอะนะคะ
ประมานอาทิตนึงก็เดินปร๋อแล้วค่ะ อาจจะยังไม่เข้าที่มากแต่ว่าใช้ชีวิตปกติประจำวันได้ค่ะ
สวนค่าใช้จ่ายก็เหยียบ4หมื่นกว่านะคะ ลองสอบถามทางคลีนิคอีกที ราคาอาจจะไม่เท่ากันในแต่ละเดือนค่ะ♥

Supream

คลีนิคอยู่ตรงไหนของกทมคะ ไกลมั้ย

mayz

ระหว่าง ซ 2 กับ 4 สี่ค่ะ มีซอยเล็กๆ เข้าไปจอดรถ ตึกอยู่ข้างหลังค่ะ ขึ้นลิฟท์ชั้น 4 เดินเข้าไปเลี้ยวซ้ายเจอเลยค่ะ

Supream

ระหว่าง ซ 2 กับ 4 สี่ค่ะ มีซอยเล็กๆ เข้าไปจอดรถ ตึกอยู่ข้างหลังค่ะ ขึ้นลิฟท์ชั้น 4 เดินเข้าไปเลี้ยวซ้ายเจอเลยค่ะ
ขอบคุณมากนะคะ ข้อมูลแน่นจริงๆ

ด้านบน ด้านล่าง