อัพดั้งสวย ด้วยมือหมอ

manintorn.f

สมาชิกใหม่
22 กุมภาพันธ์ 2018
ชื่อฟลุ๊คนะคะ แต่เรื่องเล่าวันนี้ไม่ฟลุ๊คเหมือนชื่อแน่นอน วันนี้ฟลุ๊คจะมีเล่าประสบการณ์อัพดั้งสวย ที่ฟลุ๊คทำมาแล้วประทับใจมาก ฟลุ๊คเป็นคนมีดั้งอยู่แล้วแต่ไม่มีปลายจมูก เลยทำให้หน้าฟลุ๊คดูไม่มีมิติ

ก่อนทำค่ะ

ฟลุ๊คเลยตัดสินใจอยากอัพดั้ง เพื่อให้ตัวเองสวยขึ้นไปอี๊กกก เพราะเป็นผู้หญิงต้องไม่หยุดสวยนะคะ 55555 >0<

ฟลุ๊คก็เริ่มหาข้อมูลจากกูเกิ้ล ดูไว้หลายที่เลย แต่ก็ตัดสินใจทำที่ณรวีคลินิกค่ะ เพราะดูจากรีวิว รูปทรงจมูก ประวัติคุณหมอคนที่ฟลุ๊คจะทำ ราคาและการรับประกันจมูกของคลินิกนี้ ที่รับประกันหลังทำ 6 เดือน ดูองค์ประกอบหลายอย่างแล้วถูกใจมากเลย เลยตัดสินใจทำที่นี่ค่ะ

คลินิกอยู่แถวอุดมสุข 30 หมอที่ทำชื่อหมอรนชัยค่าาา เป็นอาจารย์แพทย์และมีชื่อมากเลยน้า หมอมือเบาระดับนึงเลย ตอนทำไม่เจ็บเลยค่ะ สบายมาก หลังทำเสร็จก็บวมน้อยมากแทบไม่ช้ำเลย

พอจมูกเริ่มหาย ก็มีแต่คนทักว่าจมูกสวย คนถามตลอดว่าทำที่ไหนทรงสวยมาก บางคนก็ทักว่าหน้าเหมือนลูกครึ่งค่ะ วี้ดดดด >,< ฟลุ๊คชอบมากเลยและคิดว่าตัวเองตัดสินใจถูกมวากกก ที่ทำจมูกครั้งนี้ ก็เลยมาบอกต่อทุกคนค่าา ไปดูรูปหลังทำกันเลยยยย

หลังทำค่า

ด้านบน ด้านล่าง