วีดีโอ การดู โบทอก แท้ ปลอม ยี่ห้อต่างๆ

ChocKyPink

สมาชิกโดดเด่น
12 กรกฎาคม 2015

วันนี้แอดมินเอาวีดีโอ การดู โบทอก แท้ ปลอม ยี่ห้อต่างๆ พร้อมเบอร์ตรวจสอบมาให้ดูค่ะ สามารถโทรเช็คเลขล็อตยาได้เลย โบท็อคนิวโรน็อก นำเข้าโดย บริษัท เซเลส 02 412 8100 โบท็อกฮูเจล นำเข้าโดย บริษัท บองซอน Bonsong 02 641 4968 โบท็อกอัลลิแกน นำเข้าโดย บริษัท AllerganUSA 02 656 6670 หมายเหตุ : ภาพวีดีโอที่เห็น มิได้ใช้แชร์ เพื่อสาธารณะ แต่เป็นภาพข้อความ เนื้อหา สำหรับ เพื่อนในไลท์นี้เท่านั้น 1. ห้ามมิให้แชร์ หรือ ส่งต่อวีดีโอดังกล่าว 2. ภาพวีดีโอดังกล่าว เป็นของทางเอเจนซี่ ที่ใช้ในการดูแล คนไข้ที่คลินิค ใช้เพื่อในการประกอบการตัดสินใจทำ จากเคสที่เกิดขึ้นนี้ มิได้ใช้เพื่อการโฆษณาชวนเชื่อ ให้ตัดสินใจทำ 3. ผลที่ได้รับ อาจขึ้นอยู่กับแต่ละคนไข้ ซึ่งจำเป็นต้องพบแพทย์เพื่อเข้าตรวจ และปรึกษาแพทย์ถึงผลดี ผลเสีย ที่เกิดขึ้น

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ChocKyPink

พี่ช็อคกี้คะ ที่พี่โพสว่า "เกลียวDD เก็บกรอบหน้า DD , เก็บเหนียงDD" มันคืออะไรคะ?
ตอบ มันคือการร้อย ไหมเกลียวค่ะ

แล้วทำไมไม่เขียนว่าไหมเกลียวคะ?
ตอบ การ้อยไหม ไม่ผ่าน อ.ย. ในเรื่องของวิธีการใช้ค่ะ
ไหม สาธารณสุขให้ใช้เย็บแผลเท่านั้น

หนูอยากหน้าเรียว หนูใช้ไหมเกลียว ได้ไหมคะ?
ตอบ ควรพบหมอเพื่อประเมิน สภาพใบหน้าและช่วยเลือกตัวไหมค่ะ

ช็อคกี้ขออธิบายตัวไหมก่อนค่ะ ไหมเกลียวยาว 5 ซม (เป็นไหม pdo หรือไหมละลาย เนื้อเกลี้ยง แล้วเอามาพันวนเข็ม) ไม่หนาเลย
สั้นก็สั้น บางก็บาง

ถ้าต้องการร้อยไหมให้หน้า วีเชฟ หลังร้อยทันที หมอจะใช้ไหมเงี่ยงค่ะ
่วนไหมเงี่ยงบาร์ป ยาว 10 cm ขึ้นไป หนาและมีการใช้เลเซอร์ บั้งเป็นแฉก เพื่อให้ช่วยยกหนัง

ไหมเกลียวช่วยเพิ่มคอลลาเจน ให้ผิวด้านบน มีการเรียงตัวของชั้นผิวใหม่ ทำให้ผิวสดใส แก้แก้มตอบ ช่วยเพิ่มวอลลุ่มผิว

ถ้าใช้ไหมเกลียวในการยกกระชับต้องใช้ข้างละ 20 เส้นขึ้นไป และสารกันเป็นตารางได้ยิ่งดี

⚠ช็อคกี้เปรียบเทียบความพึงพอใจในการยกกระชับ
ร้อยไหมเงี่ยงได้ 8 เต็ม 10
ร้อยไหมเกลียวได้ 5 เต็ม 10
ถ้าถามพี่พี่ชอบไหมเกลียวมากกว่า เพราะมันไม่ตึงมาก กระชับกำลังพอดี และผิวบวม ช้ำน้อยมากๆ

พี่ใช้40 เส้นรวม8,000บาท
(มันมี โปรไหมก้างปลา 6 เส้น 5,900 ด้วยนะ)

จองโปรไหมเกลียว 20 เส้น 3990 ค่ะ อายุ 40 ค่ะอยากมีหน้าวีเชฟ
ตอบ ฮ่วย ! บ่ได้ฟังเลยบ่หนิ? เดี๋ยวพบหมอ เพื่อให้หมอเลือกใหม ให้ตามความสาหัส ของใบหน้านะคะ ช็อคกี้ช่วยอธิบายผลิตภัณฑ์นะ แต่หมอจะเป็นคนวิเคราะห์แนะนำให้เหมาะกับความต้องการของลูกค้า
⚠เชื่อคุณหมอ คุณหมอเรียนมา

เครดิต ช็อคกี้

จองปรึกษาแพทย์ ผ่านช็อคกี้ ตัวแทนคลีนิค โดยตรง ไม่มีค่าหัวค่ะ
☮ การจองคิวเข้ารับบริการ
1. ) ทักช็อคกี้ ใน line id: imchocky
087-9374131
http://line.me/ti/p/pD9K5iyJc4
2. ) แจ้งชื่อ เบอร์โทร วันที่ ระบุสาขา
3.)รับข้อความ แล้วนำไปแสดงที่คลีนิคตอนวันนัด

ChocKyPink

เมโสหน้าใสคืออะไร?
เมโสหน้าใส จริงๆ แล้วมันก็คือ Mesotherapy เป็นชื่อเรียกของการทำผิวสวยด้วยการส่งวิตามินและสารบำรุงเข้าสู่ชั้นด้านในผิวโดยตรง ซึ่งสารต่างๆ ที่เป็นประโยชน์ต่อผิว เช่น วิตามินซี วิตามินเอ หรือสารแอนติออกซิแดนท์ จะถูกฉีดเข้าสู่ “ผิวชั้นเมโส” (Mesoderm) ซึ่งอยู่ในชั้นหนังแท้ใต้ผิวหนัง โดยการใช้เข็มขนาดเล็กฉีดสารเข้าไป เพื่อให้สารไปกระตุ้นเซลล์และฟื้นฟูผิวในชั้นเมโส ทำให้สภาพผิวดีขึ้น เต่งตึงขึ้น ทำให้ผิวเรียบเนียน หรือแก้ปัญหาผิวต่างๆ เช่น รอยด่างดำ ฝ้า ริ้วรอยที่เกิดจากสิว หรือแม้แต่ช่วยลดไขมันใต้ชั้นผิวทำให้ใบหน้าดูเรียวกระชับขึ้น ที่เราเรียกกันอย่างคุ้นปากว่าโปรแกรม เมโสแฟต (Meso Fat) นั่นเอง
✆ สอบถาม จองคิวไม่มีค่าหัว
⭐⭐⭐⭐⭐⭐⭐⭐⭐⭐⭐⭐⭐⭐

☎ 087-937-4131
ไลน์ @@fareedaclinic
https://line.me/R/ti/p/@fareedaclinic
www.fareedaclinic.co/

⭐⭐⭐⭐⭐⭐⭐⭐⭐⭐⭐⭐⭐⭐

ฟารีดาคลินิก ฟารีดาคลีนิก ฟารีดาคลินิค ฟารีดาคลีนิค ฟาริดาคลินิก ฟาริดาคลีนิก ฟาริดาคลินิค ฟาริดาคลีนิค คลินิกฟารีดา คลีนิกฟารีดา คลินิคฟารีดา คลีนิคฟารีดา คลินิกฟาริดา คลีนิกฟาริดา คลินิคฟาริดา คลีนิคฟาริดา
โบท็อก โบท็อกซ์ โบท็อค โบท็อคซ์ โบทอก ร้อยไหม ไหมล็อค ไหมก้าง ไหมก้างปลา ไหมเกลียว ไหม ไหม3d รีวิว รีวิวโบท็อก รีวิวร้อยไหม โปรโมชั่น โบลิฟต์กรอบหน้า ปรับรูปหน้าวีเชฟ ฟิวเลอร์ เลเซอร์ ไฮฟู ยกกระชับ สลายไขมัน ฉีดหน้าใส ฉีดผิวสวย ฉีดผิวขาว
ฟารีดาคลินิกfacebook ฟารีดาคลินิกลาดพร้าว ฟารีดาคลินิกสมัครงาน ฟารีดาคลินิกลาดพร้าว pantip ฟารีดาคลินิกพี่อุ๋ย ฟารีดาคลินิกหมอนพ ฟารีดาคลินิกหมอเนย ฟารีดาคลินิกสาขาลาดพร้าว ฟารีดาคลินิกหมอเจมส์ ฟารีดาคลินิกฉีดผิวขาว ฟารีดาคลินิกดีมั้ย ฟารีดาคลินิกดไหม ฟารีดาคลินิกที่อยู่ ฟารีดาคลินิกนานา ฟารีดาคลินิกบิ๊กซีลาดพร้าว ฟารีดาคลินิกพันทิป ฟ้า ฟารีดาคลินิก ฟารีดาคลินิกมีกี่สาขา ฟารีดาคลินิกสาขา ฟารีดาคลินิกสุขุมวิท 13

ด้านบน ด้านล่าง