เสริมหน้าอกกับคุณหมอชาติชาย รู้สึกพึงพอใจมากเลยค่ะ

sayprad

สมาชิกใหม่
21 พฤษภาคม 2018
เราไปเสริมหน้าอกที่แอปโซลูทมาเมื่อ 2 เดือนแล้วค่ะ วันนี้ก็เลยมารีวิวให้เพื่อนๆดูค่ะ
หน้าอกเราตั้งแต่แรกเลย พอมีเนื้อหน้าอกอยู่นิดนึงค่ะ พอที่จะสามารถใส่ซิลิโคนขนาดที่ต้องการได้
เราต้องการขนาด 400cc ค่ะ แต่ซิลิโคนที่เราเลือกมี 395cc ก็คิดว่าคงไม่แตกต่างกันเท่าไร

เหตุผลที่ตัดสินใจเสริมหน้าอก อยากเพิ่มความมั่นใจให้กับตัวเอง อยากใส่เสื้อผ้าสวยๆ
เราไม่ได้เสริมตามกระแส เสริมเพื่อตัวเอง ก่อนหน้านี้เราก็ศึกษาเรื่องการเสริมหน้าอกมาตลอดๆอยู่แล้วค่ะ
พอโตขึ้น เริ่มมีความพร้อม ก็เลยตัดสินใจเสริมเลยค่ะ เลือกจองคิวเสริมกับคุณหมอชาติชายค่ะ
ติดตามรีวิวผลงานของคุณหมอมานานแล้วค่ะ ถูกใจและราคาไม่แพงด้วย พริตตี้ นางแบบดังๆ ก็เสริมกับคุณหมอ

ก่อนเสริม

หลังเสริม 14 วัน

หลังเสริม 1 เดือน

ปัจจุบัน 2 เดือน

ด้านบน ด้านล่าง