อัพไซส์ใหม่ บอกลาฟองน้ำและครีมตบนม

minmin_min

สมาชิกใหม่
23 พฤษภาคม 2018
สวัสดีจ้า... วันนี้จะมารีวิวเสริมหน้าอกค่ะ เพิ่งเสริมได้ 3 เดือน
สวยเลิศมากเลยค่ะ เสริมขนาดพอดี ไม่เอาใหญ่เวอร์วัง อยากทำรอบเดียวจบ!!
ขนาด 300cc ซิลิโคน Mentorค่ะ เสริมกับคุณหมอโภคิน แอปโซลูท
ชอบขนาดนี้ค่ะ กำลังพอดี คุณหมอก็บอกว่าเข้ากับรูปร่างและสรีระของเรา
ถ้าทำใหญ่เกินไปในอนาคตจะปวดหลัง และหน้าอกจะคล้อยเร็วด้วย

ตอนนี้ผ่านไป 3 เดือน หน้าอกนิ่มมากๆค่ะ ทรงสวย เป็นหยดน้ำนิดๆ
ทั้งๆที่เสริมทรงกลมมานะคะ เราขยันมาก หมั่นนวดด้วยตัวเองเช้า-เย็นเลยค่ะ
แต่ตอนนี้ยังใส่เสื้อในแบบปกติไม่ได้ค่ะ คุรหมอให้ใส่สปอร์ตบรา 6 เดือน

หน้าอกก่อนเสริม

หลังเสริม 2 อาทิตย์

ปัจจุบัน

ด้านบน ด้านล่าง