เรื่องราวจมูกของฉัน

nayma

สมาชิกใหม่
23 พฤษภาคม 2018

เราจะมาบอกต่อเรื่องเสริมจมูก ถูกใจมากเราทำที่ณรวี คลินิกค่ะ ต้องบอกก่อนว่าเป็นคนไม่มีสันจมูกเลยก่อนทำ

ไม่มี ไม่มีเลยเจ้าค่ะ

เราหาคลินิกที่ใกล้บ้าน เพราะเป็นคนมีเวลาน้อย เลย Search หาจาก Google ตอนแรกกลัวมาก เข้าไปทำพยาบาลพูดจาดี ไม่ได้รู้สึกเจ็บค่ะ น่ารักทุกคนแนะนำและอธิบาย ก่อนขึ้นเตียงกลัวมาก แต่คุณหมอมือเบาพูดจาดีค่ะ จะมีพยาบาล คอยโทรมาสอบถามเราอยู่เรื่อยๆ อาการเป็นยังไงบ้างติดตามลูกค้าดีมากเลยค่ะ

เพราะโดยส่วนตัวเราเป็นคนไม่มีเวลา รูปหน้าเป็นที่น่าพอใจ เพราะเราเป็นคนมีเนื้อจมูกน้อย ทุกคนอยากได้ตามแบบที่ต้องการ แต่บางทีเราต้องดูรูปหน้าหรือเนื้อจมูกตัวเองด้วยนะคะ เพราะถ้าทำเกินความเป็นจริงอันตรายค่ะ คุณหมอก็แนะนำดี ว่าควรทำประมาณไหนถึงจะไม่ทะลุไม่อันตรายค่ะ

มีช่วงหนึ่งที่เรากังวลและคิดไปเอง เลยโทรเข้าไปสอบถามที่คลินิก เพราะมันมีแผลนูนขึ้นมาในรูจมูก ที่คลินิกแนะนำดี เราไม่สบายใจก็เลยเข้าไปตรวจเช็คดู ไม่มีค่าปรึกษาไม่มีค่ายาเพิ่ม ติดตามลูกค้าดีมาก สรุปมันเป็นแผลเป็นไม่ได้มีอันตรายค่ะ รวมๆ แล้วเราชอบจมูกที่ทำมาก ดีใจที่เลือกณรวีคลินิกค่ะ

วันแรก

วันที่ 2

วันที่ 4

1 อาทิตย์

ล่าสุด 2 เดือน

papelo.pop

สมาชิกโดดเด่น
18 พฤษภาคม 2018
ดูรูปแล้วเหมือนเนื้อจมูกน้อยเลยนะคะ ทำเสร็จแล้วตึงๆไหม

ด้านบน ด้านล่าง