เสริมจมูกตามโหงวเฮ้ง งานดี เงินปัง Amed Clinic จัดให้ได้ ไม่เชื่อต้องพิสูจน์!

Oporh

สมาชิกโดดเด่น
5 มิถุนายน 2018

ใครเชื่อเรื่องดวง ฮวงจุ้ย หรือแม้แต่โหง้วเฮ้งใบหน้าบ้าง?? ล้อมวงกันเข้ามาเลยจ้า วันนี้โอปอจะมารีวิวประสบการณ์จริงให้ฟัง ว่าหลังจากเสริมจมูกตามโหง้วเฮ้งไปแล้ว ชีวิตดี๊ดีมากขึ้นแค่ไหนจะว่าไปพื้นฐานโอปอก็เป็นคนมีดั้งอยู่แล้วนะคะ แต่รู้สึกว่าจมูกสั้นๆ มองแล้วไม่ปัง หน้าไม่พุ่ง ก็เลยเริ่มมองหน้าคลินิกศัลยกรรมดีๆ เชื่อถือได้ ก็กดติดตามเฟสบุ๊กเพจศัลยกรรมรัวๆ ส่องรีวิวจมูกเยอะมาก จนสุดท้ายตกลงปลงใจที่จะทำจมูกกับ Amed Clinic เพราะชื่อเสียงโอเค เห็นรีวิวมีแต่คนทำออกมาสวย เข้ากับรูปหน้า

เอาล่ะ... เรียกน้ำย่อยกันก่อน กับภาพก่อนงัดดั้ง
และภาพมุมเผลอๆ ที่ถ้าคนถ่ายไม่รู้มุมสวยของเรา คือพลาดหนักมาก ฮรื่อออ

ตอนแรกก็แอดไลน์ไปคุยก่อน ที่นี่เลยค่ะ @amedhotline (มี@ด้วยนะ) พี่ๆ เจ้าหน้าที่คุยดี คุยสนุกมาก ได้คิวพบคุณหมอก็รวดเร็วทันใจ ตอนเข้าไปคลินิกแอบตื่นเต้นไปหมดเลย แต่คุณหมอเป็นกันเองและให้คำปรึกษาดีมาก ก็ตกลงกันที่โอปอจะใส่ซิลิโคนแบบนิ่มUSA และเสริมปลายจมูกด้วยกระดูกอ่อนหลังหู

ก่อนเข้าห้องผ่าตัดก็แอบกังวลนะคะ ยังนึกหน้าตัวเองไม่ออก ว่าจะออกมาเป็นยังไง ><* แต่พอทุกอย่างเข้าที่ดีแล้ว ได้เห็นผลลัพธ์หลังทำจมูก จะบอกว่าปลื้มหนักมาก คุณหมอเหลาซิลิโคนออกมาได้เป๊ะอะไรเบอร์นี้ โหวงเฮ้งจมูกรับกับใบหน้ามากกก(ก.ไก่ล้านตัว) รู้สึกว่าหน้าปังสุดๆ ถ่ายรูปมุมไหนก็ดูดี และแน่นอนว่าการงาน การเงิน ก็ดีขึ้นจริงค่ะ (แน่นอนสิ สวยแล้ว งานเข้ารัวๆ อิอิ) ไปค่ะ! จัดเต็มตั้งแต่ภาพในห้องผ่าตัด จนถึงปัจจุบันกันเลย

ก่อนขึ้นเขียง ตื่นเต้นมาก♥

ถึงบ้านแล้ว ยาชาหมอดีจริงๆ

พอยาชาหมดฤทธิ์เท่านั่นแหละ!

วันที่1 ถึง วันที่3 เจ็บ+ช้ำมาเต็ม พอเข้าวันที่5 ยังเจ็บนิดๆ แต่ไม่ช้ำแล้ว

วันที่7 หลังตัดไหม ยุบไป80%

วันที่15 ยุบเข้าที่100% รัดแกนชัดขึ้นเรื่อยๆ

ปัจจุบันครบ 4 เดือน แล้วจ้า

Oporh

สอบถามได้เรื่อยๆ น้าาา

Sripech

13 สิงหาคม 2014
ปลายเชิดสวยมากก เปย์ไปเท่าไหร่คะเนี่ย ถ้างานแก้จะเสียเพิ่มอีกเยอะมั้ยอ่ะ

Oporh

ปลายเชิดสวยมากก เปย์ไปเท่าไหร่คะเนี่ย ถ้างานแก้จะเสียเพิ่มอีกเยอะมั้ยอ่ะ
ก็ไม่มากไม่น้อยค่ะ แต่ตอนจ่ายแอบมือสั่นนิดๆเหมือนกัน 5555
โอปอไม่แน่ใจเรื่องงานแก้นะคะ แต่เพื่อนที่เคยแก้ที่เอเมดปีที่แล้ว บอกว่า +5,000 ไม่รู้มีปรับเปลี่ยนอะไรอีกมั้ย
ลองแอดไลน์ @amedhotline ไปสอบถามดูน๊า

aornatt

28 กุมภาพันธ์ 2017
ปลายเรียวสวยเวอร์ ต้องใช้แค่กระดูกมารองเท่านั้นหรอคะเนี่ย ถึงจะได้ทรงแบบนี้
เห็นแล้วอยากแก้ใหม่เลยอ่ะ

Umbellala

20 มิถุนายน 2016
หู้ววว ทรงนี้สวยมากเลยค่ะ เสียดายจมูกเราทำทรงนี้ไม่ได้

miintzupa

26 ธันวาคม 2016
ปลายเชิดแล้วเงินเข้าจริงๆหรอคะ อยากได้ซีรี่ย์ใหม่อีกแล้วสิเรา อร้างงง

milkchanom

27 กุมภาพันธ์ 2017
จ๋วยย เราก็ทำกับที่นี่ค่ะ

Oporh

คลินิกอยู่ตรงไหนค่ะ
โอปอทำที่สาขาสีลม คลินิกอยู่บนชั้น4 อาคารดวงทิพย์ เดินจากbtsไปอีกนิดเดียวเองค่ะ

nitiya.f

23 พฤศจิกายน 2016
หน้าเหมือนฝรั่งไปเลย

ด้านบน ด้านล่าง