มาไกลแค่ไหน...ถามใจตัวเองดูว์ เปลี่ยนหน้าบานเป็นหน้าเรียวก็หล่อขึ้นได้

Folk

สมาชิกโดดเด่น
5 มิถุนายน 2018

สวัสดีครับเพื่อนๆ นี่โฟล์คไงจำไม่ได้หรอ?555 หลายคนที่รู้จักมาก่อนหน้านี้ต้องมีแปลกใจกันบ้างแหละ ก็เพราะแต่ก่อนผมเป็นคนหน้าบ้าน เอ้ย.. หน้ายาน เอ้ย.. หน้าบาน เอ้ย.. ถูกแล้ววว คือมันทั้งบาน อ้วน กลม บวกกับสองกรามมาเต็ม จะถ่ายรูปแต่ละทีคือ ต้องเอาเฉพาะมุมที่รอดเท่านั้น ไม่งั้นคือ เฟลสุด!

ดูสิครับจะอืดไปไหน โครงหน้าคืออะไร?? บร๊ะเจ้า!!

ทั้งหมดก็คือปัญหาหน้าบานของโฟล์ค ที่ต้องทำให้ตามหาตัวช่วยในการปรับรูปหน้าให้เรียวเป๊ะอย่างตรงจุด ผมจึงเลือกที่นี่ เอเมดคลินิก

ลืมบอกไปโฟล์คฉีดโบท็อกซ์กราม ด้วยโบท็อกซ์ Botulax 100 ยูนิต คุณหมอฉีดเบามาก ไม่เจ็บเลย ซึ่งคุณหมอก็แนะนำการดูแลตัวเองหลังฉีดโบท็อกซ์ และแจ้งว่าจะเห็นการเปลี่ยนแปลงของกรามที่เล็กลงอย่างชัดเจนก็ประมาณหนึ่งถึงเดือนครึ่ง ขึ้นอยู่กับแต่ละบุคคลนะครับ ลองไปดูภาพหลังฉีดทันทีกันครับ

เดี๋ยวยังไงไปดูพัฒนาการของผมเลยดีกว่า เพิ่งฉีดไปเมื่อ 14 มีนาที่ผ่านมา รู้สึกเลยว่ากล้ามเนื้อกรามเล็กลง กรอบหน้าชัดขึ้น ตัวเราเองรู้สึกได้ แถมคนรอบข้างก็สังเกตเห็น แล้วก็ทักกันใหญ่

จัดครับจัด! ฉีดโบท็อกซ์ที่เอเมดคลินิก เห็นผลจริง ผมยืนยัน นั่งยัน นอนยันเลยเอ๊า...ลองติดต่อได้ที่ Line ID : @amedhotline (อย่าลืมพิมพ์ @ ข้างหน้านะครับ) เจ้าหน้าที่ช่องทางนี้แนะนำดีมากๆ เลยครับ

Folk

ใช่ 555555555 มันลงเยอะมากจ๊ะตัวเธอ

kampa

เห็นแบบนี้แล้วกิเลสเกิดทันที ฮ่าๆ พอจะบอกราคาได้มั้ยครับ

aornatt

28 กุมภาพันธ์ 2017
ลดลงเร็วมว๊ากกกก แบบนี้เมื่อยกรามมั้ยคะเนี่ย

Folk

ตอนนี้เห็นมีโปร 100 ยูนิต 9,999 นะครับ

Primrisa

15 กันยายน 2016
ฉีดครั้งเดียวร้อยยูนิตเลยหรอคะ

Thamolwan

ฉีดครั้งเดียวข้างละ 100 ยูเลยได้มั้ยคะ 5555 อยากหน้าเรียวไวๆ

keawkaoka

มีทายาชาก่อนมั้ยค่ะ กลัวเจ้บ

ด้านบน ด้านล่าง