จมูกเข้ารูปมั่นใจเต็มร้อย

nongnongg

สมาชิกใหม่
15 มิถุนายน 2018

น้องเป็นคนที่ไม่มีดั้งเลย ขาดความมั่นใจในตัวเองมากเลยคิดที่จะทำจมูก

ก่อนทำ

มีพี่แนะนำให้ทำจมูกที่ณรวีคลินิก ซึ่งแกก็เคยทำจมูกที่คลินิกนี้มาก่อน น้องสนใจและหาข้อมูลจากคลินิกนี้ดู ทำให้น้องได้รู้ว่าที่คลินิกมีคุณหมอที่เป็นอาจารย์แพทย์ซึ่งเชี่ยวชาญด้านศัลยกรรมโดยตรง เลยมั่นใจและลองเข้าไปปรึกษาที่คลินิก ตอนแรกรู้สึกกลัวมากค่ะ พอได้เข้าไปปรึกษาคุณหมอให้คำแนะนำดีมาก ก็เลยตัดสินใจทำวันนั้นเลย หลังจากทำมารู้สึกมั่นใจตัวเองมากขึ้นค่ะ เราจะมีดั้งเหมือนคนอื่นแล้ว 55555

วันแรก จมูกบวมหน้าตึงต้องนั่งนอนเมื่อยมาก

วันที่ 3 หน้ายังบวมอยู่

1 เดือน จมูกเข้ารูปเริ่มเห็นสันชัดแล้ว

ปัจจุบัน 3 เดือนค่า​

ด้านบน ด้านล่าง