อัพเดทนม 2018 ทำหน้าอกมาแล้ว 2 ปี!!

wikobell

สมาชิกโดดเด่น
21 กุมภาพันธ์ 2017

ฮัลโหล! เบล- กานต์ธิดา เองค่ะ ในที่สุดก็ว่างมาอัพเดทนม! ในปี 2018 สักที หลังทำหน้าอกมาปีกว่าๆ ตอนนี้ผลลัพธ์ยังดีเหมือนเดิมค่ะ ออกจะดีกว่าเดิมด้วยซ้ำ 55555 หลังทำมาใหม่ๆ รู้สึกตัวเองดูโตขึ้น แต่งตัวง่ายขึ้น ที่สำคัญคือคนถามเข้ามาเยอะมากกกกกก ส่วนใหญ่ชมว่าทรงสวย ไม่ใหญ่ไม่เล็กเกิน

นี่คือหลักฐาน!! ตั้งแต่หลังทำเสร็จใหม่ๆ เลย​

ย้อนสตอรี่กันนิดนึงน๊ออ หลังเบลแชร์ให้โลกได้รู้ว่าไปทำหน้าอกมา เพื่อนๆ และคนรู้จักก็เข้ามาถล่มโพสเยอะมากกกกกก คือคนสนใจและชอบกันเยอะค่ะ มีอยู่คนนึงถามว่าทำมาเหมือนกันไซซ์ใหญ่กว่าเบลด้วย แต่ทำไมของเบลดูโอเคกว่า 55555 อันนี้พีคจริง ยิ่งทำให้เบลรู้สึกแฮปปี้ที่ตัดสินใจเลือกทำหน้าอกกับมาสเตอร์พีซเข้าไปใหญ่

ตอนที่เบลตัดสินใจจะทำหน้าอก ก็ยังไม่รู้นะว่าตัวเองอยากได้ซิลิโคนแบบไหนยังไง รู้แค่อยากทำแล้วพอดีกับหุ่น ออกมาไม่ใหญ่จนน่ากลัว จนได้มาปรึกษากับคุณหมอสมบูรณ์นี่แหละค่ะ ยกให้คุณหมอวิเคราะห์เกือบทั้งหมด คุณหมอก็จะถามความต้องการเบลว่าโอเคไหม

-สรุปเบลได้ทำหน้าอกซิลิโคนแบบ Sebbin ทรงกลม ขนาด 300 cc. ค่ะ
-ผ่าตัดจากใต้ราวนม
-วางซิลิโคนใต้กล้ามเนื้อ
คุณหมอสมบูรณ์บอกเลยว่าถ้าวางซิลิโคนใต้กล้ามเนื้อ ช่วงพักฟื้นจะรู้สึกเจ็บมากกว่าปกตินิดนึงนะ พอเอาเข้าจริงก็ไม่ได้เจ็บอย่างที่คิดไว้นะ เป็นความรู้สึกตึงๆ ตรงแผลมากกว่า แล้ววันที่ 3-4 เบลก็บินไปแอ่ว ตปท. แล้วด้วย 5555

แฟชั่นปิดมิดก็เอาอยู่ อก เอว ก้น ครบ!

ตอนนั้นเบลทำราคาโปรที่เคยบอก ตอนนี้อาจจะมีโปรใหม่ๆ หรือราคาใหม่ๆ ลองแอดไลน์ยิงตรงถามพนักงานดูเลยจ้า @masterpiececlinic ได้ข่าวมาว่าตอนนี้มาสเตอร์พีซเป็นโรงพยาบาลแล้วด้วยนะคะ อยากทำนมแล้วดีย์ต้องมาสเตอร์พีซจริงๆ น๊า

papelo.pop

18 พฤษภาคม 2018
ทรงหน้าอกที่เสริมมาสวยมากๆเลยค่ะ ธรรมชาติดีอ่ะ

rolly46

ทำเเล้ว sexy ขึ้นเลย นึกว่าคนละคน

wikobell

21 กุมภาพันธ์ 2017

biwbeautysomax

16 กรกฎาคม 2018
เหมือนหน้าอกใหญ่โดยธรรมชาติเลยค่ะ

windy

ทรงสวย ธรรมชาติมากเลยค่ะ :inlove:

ด้านบน ด้านล่าง