[ศัลยกรรมหน้าอก] รีวิวศัลยกรรม การเพิ่มขนาดหน้าอก - PART1

IminE

สมาชิกโดดเด่น
13 กันยายน 2018
สวัสดีค่ะ ~

ศัลยกรรมหน้าอกที่เกาหลี ตอนนี้กำลังเป็นกระแสอย่างมากที่บ้านเรา ไม่ว่าจะเป็น...
การผ่าตัดจะปลอดภัยมั๊ย ?
หน้าอกสองข้างจะเท่ากันมั๊ย ?
จะติดเชื้อหรือเปล่า ?
จะกรีดตรงไหน แผลเป็นจะใหญ่หรือเปล่า ?
หน้าอกเรา จะเป็นฝีมือศัลยแพทย์ หรือพยาบาลผู้ช่วย ?
มีปัญหาแล้วหมอเกาหลีจะรับผิดชอบมั๊ย ?
แต่ ....ในวันนี้
NANA ขอนำเสนอการศัลยกรรมหน้าอกแบบ REAL
REAL
ตั้งแต่แบน จนบูม
▶▶▶

ถ้าติดตามรีวิวนี้ตั้งแต่ต้นจนจบ
รับรองเลยนะคะว่าความกังวลทั้งหลายเกี่ยวกับการศัลยกรรมหน้าอกที่เกาหลีจะหมดไป
จากนี้ไป ดูภาพสดๆ และภาพความคืบหน้าการฟื้นตัวหลังผ่าตัดได้เลยนะคะ

* การตีพิมพ์ภาพดังต่อไปนี้ได้รับความยินยอมจากผู้ป่วยแล้ว

จริงๆ คือขนาดของหน้าอกทั้งสองข้างแตกต่างกันมาก
แต่ที่ทำให้เครียดมากกว่าคือ มันเล็กกกกกก....กกก.ก.........มากอ่ะค่ะ

<< 22 มิ.ย. 2561 >>
ภาพถ่ายทันทีหลังผ่าตัด

เป็นอย่างไรบ้างคะ? มันแจ่มเนอะ

แทบจะไม่มีความเจ็บปวดหลังจากการผ่าตัดเกิดขึ้นเลย
ขอพูดถึงเบื้องหลังความสำเร็จในการศัลยกรรมหน้าอกครั้งนี้นิดนึงนะคะ
เริ่มจากศัลยแพทย์ของเราก่อน

คุณหมอ ฮวังดงยอน
ศัลยแพทย์หน้าอก และร่างกายมือหนึ่งที่มากประสบการณ์
และเป็นที่ยอมรับทั้งในประเทศเกาหลีและในต่างประเทศ
เป็นอาจารย์หมอด้วยนะคะ

มากประสบการณ์ เข้าใจถึงความกังวลของคนไข้ตั้งแต่ก่อนผ่าตัด ไปจนถึงหลังผ่าตัด
ไม่มีเลือดออกหลังผ่าตัด แผลดูแห้งตั้งแต่วันแรกทันที

พ็อกเก็ต คืออะไร
เป็นช่องว่างในหน้าอกที่คุณหมอสร้างขึ้น เพื่อทำการใส่ซิลิโคนหน้าอกต่อไป
สร้างช่องว่างขนาด 105%
เพื่อให้ได้ความรู้สึกสัมผัสของหน้าอกที่เป็นธรรมชาติมากที่สุด

การศัลยกรรมเสริมหน้าอกของ NANA
กล้องตรวจสอบภายใน 4K แบบ Full HD

โดยศัลยแพทย์ผู้เชี่ยวชาญในการศัลยกรรมหน้าอก ดูแลเคสเอง
ตั้งแต่ต้นจนจบ
เพื่อความปลอดภัยของคนไข้
โล่งใจสุดๆ และพอใจกับผลลัทธ์การผ่าตัดมากค่ะ

ตรวจสอบภายในหน้าอก ผ่านกล้องตรวจสอบภายใน 4K แบบ Full HD
หลังผ่าตัดเสร็จออกมา มีอาการปวดน้อยมากจริงๆค่ะ และ การฟื้นตัว หลังการผ่าตัดก็ เร็ว อีกด้วย
โล่งใจมาก ผลลัทธ์ก็เป๊ะปัง

เป็นอย่างไรบ้างคะ ภาพการผ่าตัดของคุณหมอฮวัง ~~ REAL ตามที่บอกไว้เลยใช่มั๊ยคะ
ตอนนี้ขอไปลดบวมก่อน แล้วจะกลับมารีวิวช่วงฟื้นตัวหลังผ่าตัดให้ได้ทราบอีกนะคะ
ติดตามด้วยนะคะ
ขอบคุณค่ะ ~~

ปรึกษาศัลยกรรมกับนานะ
แอดไลน์ทันที

NANA Hospital
492 Gangnam-daero, Gangnam-gu, Seoul, South Korea
Line ID : @nanahospital.th
Facebook : https://www.facebook.com/nanahospital.th
IG : https://www.instagram.com/nanahospital.th/
Blog : www.nanahospitalthai.blogspot.com
Phone number: +82-10-3135-6616 (Thai hotline)
e-mail : [email protected]

FREE ล่าม
FREE คืน Tax Refund
FREE รถรับ-ส่ง
FREE ที่พัก
FREE ทรีทเม้นต์ลดบวมหลังผ่าตัด

ด้านบน ด้านล่าง