ดูดไขมัน จะทำ Vaser ดูดไขมัน หมอไหนทำเห็นผลค่ะ อยากผอม สวยค่ะ

Baby

สมาชิกโดดเด่น
4 มิถุนายน 2014
คือเป็นคนอ้วน ตอนนี้นำหนัก จะปาเข้าไป 75 แล้วค่ะ ส่วนสูง165ค่ะ เริ่มอืดๆ พองเพราะว่า เป็นคนชอบกิน จุกกินจิกค่ะ เลยทำให้ เริ่มอวบระยะสุดท้าย เลยหาข้อมูล ทุกรูปแบบมานานแล้ว แล้วก็กลัวนิดๆ เพราะไม่เคยทำ ตอนนี้อยากทำที่ amed clinic และ จะไปที่ Vr clinic ใครเคยทำ 2ที่ นี้แล้วบ้างค่ะ เป็นไงบ้างค่ะ

D

DavidMinho

Guest
จริงๆ ลองออกกำลังและควบคุมอาหารก่อนครับ..หากผอมแล้วแต่ยังเหลือไขมันส่วนเกินที่ไม่สามารถจะลดลงได้อีก ค่อยไปเวเซอร์ครับ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
หากอ้วนทั้งตัว ควรลดความอ้วนก่อนครับ

แล้วหากเหลือไขมันเฉพาะจุดที่ลดยาก ลดไม่ลง

ค่อยใช้เวเซอร์จัดการครับ

pugkad

15 มิถุนายน 2014
ตอนนี้ที่ เอสเคคลินิก สาขาเหม่งจ๋ายเค้าจัดโปรโมชั่นอยู่นะคะ vaser+body tite เหมาทั้งตัวลด 50% คะจาก 500,000 ลดเหลือเพียง 250,000 เท่านั้น ด่วนๆนะคะ เค้ารับเคสจำนวน จำกัดคะ ทำโดยคุณหมอผู้เชี่ยวชาญ นะคะเพื่อนเคยไปมาแล้วเห็นผล 100% เจ็บที่เดียวแล้วจบเลย ใช้เวลาพักผื่น 1-2 วัน ก็สามารถไปทำงานได้ปกติคะ สนใจ ไลน์มาถามเพิ่มเติมได้นะคะ id line: pugkad01

jaykay

สมาชิกใหม่
เค้าทำที่ natchaya clinic คะ หมอกุ๊กไก่ ทำต้นขานอก หลังและใน ท้องน้อยอีกนิด เหนผมมากกกกกก รอยแผลเล็กนิดเดียวเองคะ ต่้นขาเราตอนนี้หายไปนิ้วกว่าคะ เฟิมมาก เซลลูก้อลด ใส่ขาสั้นเสมอเหมือนใบเตยได้เลย ส่วนท้องน้อยเมื่อก่อนจะป่องๆอะ ตอนนี้คือเรียบกริบ ทำมาสองเดือนแล้ว คุ้มมากคะ แต่ราคาสูงนะ เราทำมาราคาแสนหน่อยๆเลยคะ

vivovios

แล้วแต่เลยค่ะ แต่เท่าที่สิงตัวอ่านๆ ในเว็บศัลยกรรม 2 ที่นี้โอเคเลย แต่จะเห็น amed clinic มารีวิวอยู่เหมือนกัน ลองๆหาดูนะจ๊ะ น่าจะมีประโยชน์

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ตอนนี้มีที่ รพ. สมิติเวช ธนบุรี ดูดไขมันด้วยเครื่องตัวใหม่ เปิดแผลน้อยกว่าเดิมครับ เห็นว่าราคาไม่แพงด้วย

Viin

25 ธันวาคม 2014
เราเคยทำ VASER ที่ ยศการคลินิก ที่สาขาราฃดำริค่ะ เราทำที่ส่วนช่วงตัว ไม่รู้ที่อื่นเป็นไง แต่ทำที่นี่ฟื้นตัวเร็วมากค่ะ แผลเป็นปกติเร็วมาก แล้วรู้สึกเลยว่าใส่เสื้อผ้ามั่นใจขึ้น ไม่ต้องกลัวว่าจะมีห่วงยางแล้ว

ติดต่อสอบถามได้ที่เบอร์ 02-253-8901 อันนี้เบอร์ที่สาขาราชดำริเลยนะคะ

suki009

ลองออกกำลังกายก่อนดีกว่าค่ะ แต่ถ้าไม่ได้ผลจริงๆ ค่อยหันมาทำ VASER
ถ้าให้แนะนำที่เห็นรีวิวเจ๋งๆ ก็ของ เอเมด คลินิก กับ Yb holistic อ่ะค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง