โครงหน้า สอบถามค่ะ ระหว่างตัดกราม กับทำปากบางค่ะ

Nekoagain27

สมาชิกใหม่
10 กันยายน 2014
รบกวนสอบถามค่ะ พอดีอยากตัดกรามหรือไม่ก็กรอกระดูกตรงกราม เดี๋ยวต้องไปปรึกษาหมออีกที
แล้วก็ทำปากบางด้วยอะค่ะ
ไม่ทราบว่า ควรจะทำอันไหนก่อนดีหรอค่ะ พอดีจะได้จองคิวคุณหมอไว้ถูกอ่ะค่ะ
ที่จริงตัดกรามก็เล่งคุณหมอจุฑาไว้แต่เห็นว่าบริการไม่ดีเลย เลยมองมาที่คุณหมอกมลไม่ทราบว่าคุณหมอกมลเรื่องตัดกรามโอเคไหมค่ะ
ส่วนปากก็หมอภู ค่ะ รบกวนสอบถามกูรูทุกท่านด้วยนะค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้ามากค่ะ

D

DavidMinho

Guest
ตัดกรามนี่ผ่าตัดใหญ่อยู่ อาจจะผ่าตัดกรามก่อนก็ได้คัรบ
ว่าแต่กรามใหญ่จนต้องตัดเลยหรอคัรบ อิอิ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ตัดกรามนี่ผ่าตัดใหญ่เลยนะคับ

ต้องขอดูรูปว่ากรามใหญ่เพราะกระดูกจริงหรือปล่าว ถึงสมควรตัดครับ

บางคนหน้าบานกรามใหญ่เพราะกล้ามเนื้อ โบท็อกซ์ก็ช่วยได้แล้วครับ

ส่วนจะตัดปากหรือตัดกรามก่อนดี แนะนำทำปากก่อนครับ

ผ่าตัดเล็ก พักฟื้นน้อยครับ

สำหรับหมอที่กล่าวมา ถือว่ามีประสบการณ์สูงทั้งคู่ครับ

ด้านบน ด้านล่าง