จมูก ปลายจมูกบานเสริมกับหมอสุชาติจะโอเคไหม

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
มีปัญหาหมอมีไม่ทุกเคสหรอกครับ

ส่วนตัวมีคนรู้จักสองคนที่ทำกับหมอสุชาติ

ก็ไม่มีปัญหาอะไรครับ

แต่จะบวมนานนิดนึง

หมอทำปลายเรียว และตัดปีกสวยดีครับ

noodok

สมาชิกโดดเด่น
28 กันยายน 2014
หมอทำสวยดีค่ะ โด่งพุ่งๆ

handsomguy

สมาชิกใหม่
13 พฤศจิกายน 2014
คุณหมอทำจมูกโด่งสวยเป๊ะ ถูกใจมากครัช ถ้าปฏิบัติตัวตามคำแนะนำของหมอทุกอย่าง ก็จะหายดีไม่มีปัญหาหรอกครัช เท่าที่ทราบเคสที่หลุดคือเคสที่ไม่ยอมปฏิบัติตัวตามคำแนะนำ เช่นกินยาไม่สม่ำเสมอ หมอนัดก็มามั่งไม่มามั่งหรือไม่มาเลย ปฏิบัติตัวไม่ถูกต้องทั้งๆที่ให้คำแนะนำไปแล้ว

handsomguy

สมาชิกใหม่
13 พฤศจิกายน 2014
อ้อ ทราบมาว่า ก้อง เอเอฟ9 ก็มาแก้จมูก กับทำตากะคุณหมอ หล่อขึ้นมากมาย เสิร์ชหาดูได้ครัช

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
คุณหมอทำจมูกโด่งสวยเป๊ะ ถูกใจมากครัช ถ้าปฏิบัติตัวตามคำแนะนำของหมอทุกอย่าง ก็จะหายดีไม่มีปัญหาหรอกครัช เท่าที่ทราบเคสที่หลุดคือเคสที่ไม่ยอมปฏิบัติตัวตามคำแนะนำ เช่นกินยาไม่สม่ำเสมอ หมอนัดก็มามั่งไม่มามั่งหรือไม่มาเลย ปฏิบัติตัวไม่ถูกต้องทั้งๆที่ให้คำแนะนำไปแล้ว

อันนี้ จนท.มาเลยเลยหรือปล่าวเนี่ย แซวเล่นนะครับ

ด้านบน ด้านล่าง