โครงหน้า ฉีดเมโสแฟตแล้วไม่บวมนี่ได้ผลหรือไม่ เพิ่งฉีดมาที่ Amed Clinic

sancoffee.dao

สมาชิกโดดเด่น
15 ธันวาคม 2014
สอบถามหน่อยค่ะ ใครเคยฉีดโบท็อกซ์ หรือ ทำหน้าเรียวที่ เอเมดคลินิก บ้างคะ
คือเราเพิ่งไปฉีดโบ กับเมโสแฟตมา เค้าบอกว่าเป็นเมโสตัวใหม่ มีรูปด้วย ตัวนี้เลยค่ะ

meso 1.png meso 2.jpg

นี่คะตัวกล่อง เค้าบอกว่าของใหม่จากประเทศสเปนฉีดแล้วไม่บวม แต่เท่าที่เคยเห็นรีวิวมา
ฉีดเมโสมาแล้วหน้ามันจะบวมๆ แล้วตัวที่ไม่บวมเนี่ยมันจะได้ผลไหมอ่ะค่ะ
เพราะทางคลินิกแนะนำมาว่าต้องฉีดตั้ง 5 ครั้ง ถึงจะได้ผลอ่ะใครรู้แนะนำทีนะคะ

noodok

สมาชิกโดดเด่น
28 กันยายน 2014
ได้ผลค่ะ ถ้าเป็นของแท้และของดีนะคะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ตอนนี้มีหลายสูตรเลยครับ ที่ฉีดแล้วไม่บวมครับ

ด้านบน ด้านล่าง