xc คลินิก สาขาเชียงใหม่ดีไหมคับ

อั้ย บอ บอล

สมาชิกใหม่

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
สำหรับโบท็อกซ์ถือว่าเป็นอะไรที่เบสิคครับ คลินิกไหนก็ได้ผลครับ
แต่ต้องตรวจสอบดูของแท้นิดนึง ราคาต้องไม่ถูกเกินไปครับ

อั้ย บอ บอล

สมาชิกใหม่
สำหรับโบท็อกซ์ถือว่าเป็นอะไรที่เบสิคครับ คลินิกไหนก็ได้ผลครับ
แต่ต้องตรวจสอบดูของแท้นิดนึง ราคาต้องไม่ถูกเกินไปครับ
นั้นแหละคับที่กลัวแต่ก้อฉีดไปละก้ออยากรู้เหมือนกัลว่าแถวเชียงใหม่ที่ไหนที่ไว้ใจได้

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
นั้นแหละคับที่กลัวแต่ก้อฉีดไปละก้ออยากรู้เหมือนกัลว่าแถวเชียงใหม่ที่ไหนที่ไว้ใจได้

หมอดนัย ดนัยคลินิกครับ แถวหนองหอยเลยครับ

ด้านบน ด้านล่าง