ชีวิตดี๊ดีหลังเสริมหน้าอกที่มาสเตอร์พีซคลินิก บอกลาคัพเอแล้วค่ะ

pockyalmon

สมาชิกโดดเด่น

บิวเป็นคนที่ไม่ค่อยมีความมั่นใจเลย หน้าอกไข่ดาว เพื่อนๆ ชอบล้อ กว่าจะแต่งตัวออกจากบ้านแต่ละที มีปัญหากับการใส่เสื้อผ้าตลอด ถ้าชุดไหนเป็นสายเดี่ยว ต้องนั่งยัด Sabina รู่นซุปเปอร์ดูม เวลาถ่ายรูปก้อต้องคอยเช็คไม่ให้เห็นหน้าอกชัดๆ เพราะมันแบนมาก และนี่คือเหตุผล ที่ซักวันฉันจะมีนม !!

ตอนสมัยคัพ A TT TT

ตัดสินใจทำที่มาสเตอร์พีช คลินิกค่ะ เพราะเพื่อนเคยเข้ามาทำศัลยกรรมที่นี่ ก็บอกว่ามีเสริมหน้าอกด้วยเลยเข้ามาปรึกษา ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอ คุณหมอให้คำแนะนำดีมากค่ะ

สรุป เราเลือก ซิลิโคนทรงหยดทรงกลม 300 CC ผ่าใต้ราวนม ใส่ซิลิโคนใต้กล้ามเนื้อ

หลังทำนมไป 1อาทิตย์ หน้าอกจะยังรู้สึกตึงและชาอยู่นะค่ะ ทางคลินิกนัดมา Follow Up เพื่อติดตามผล ว่าหน้าอกเราเป็นอย่างไรบ้าง พอได้ลองใส่เสื้อผ้าที่ตัวเองใส่แล้วไม่สวย ใส่อีกทีรู้สึกดี๊ดี ลองเปลี่ยนชุดไปหลายรอบเลย ยืนอยู่หน้ากระจก ส่องกระจกบ่อยมาก 5555

มีนมแล้ว ฮ่าๆๆๆๆ
หลังจากนั้น ก็เข้าไปเลเซอร์ แผลตรงใต้ราวนมที่คลินิกค่ะเพื่อแผลจะได้หายเร็วขึ้นค่ะ (ที่คลินิกเค้าดูแลเลเซอร์แผลให้ฟรีด้วยสำหรับคนที่ผ่าตัดเสริมหน้าอก ดีมากพูดเลย) ตอนนี้ ทำมา 1 เดือนกว่าแล้ว ความรู้สึกในตอนนี้ ทำให้เรามั่นใจขึ้นเยอะเลย แล้วหน้าอกตอนนี้ดูเป็นธรรมชาติมาก

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

VRangel

13 กุมภาพันธ์ 2015
ดีใจด้วยนะค้า สวยมากเลยค่าาาาาา

:clap::clap::clap::clap::clap::clap:

somebodylovelove

15 กันยายน 2015
:):):):):):):):): H:: H:: H: อัพนมมาสวยงามมาก อยากทำจ้ะ ราคาแพงไหม

butsarakum_pp

10 กันยายน 2015
อกสวยงาม นางฟ้าสวยเริ่ด สวยมากๆๆ ไปอัพมาที่ไหนครับ

pockyalmon

saifar_456

9 พฤศจิกายน 2015
ทำมาแล้วอกสวยมาก ราคาทำไปเท่าไหร่

bumbleben

สวยมาก หน้าหวานมาก ส่วนในเรื่องของหน้าอก สวยดีครับ ธรรมชาติดี

kaibabykaii

30 มิถุนายน 2016
เอ็กซ์มากเลยคับ อยากติดต่อมาถ่ายแบบจังเลยครับ

ด้านบน ด้านล่าง