หน้าอก เสริมหน้าอกทรงหยดน้ำ คุณหมอท่านไหนดีคะ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ

Sydney

Junior Member
ใครเคยไปทำหรือมีคุณหมอที่เก่งๆแนะนำบ้างคะ เรื่องราคาไม่เกี่ยง ขอแบบสมเหตุสมผลกับคุณภาพค่ะ อยากได้แบบทรงหยดน้ำ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

freshnight

Staff Member
30 สิงหาคม 2013
เท่าที่เห็นกับตัวว่าสวยนะครับ

หมอทรงยศ ยศยาคลินิก
ธีระวัฒน์ พระราม 2
ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ครับ

ส่วนค่าใช้จ่ายประมาณ 5-6 หมื่นครับ

ส่วนตัวคิดว่าทรงกลมก็ดีนะครับ นานๆไปก็จะคล้อยลงนิดนึงครับ

่ีjulinenjoy

หมอทรงยศ ค่ะ ที่ยศยาคลินิค ทำแบบหยดน้ำสวย ออกมาดูไม่เหมือนคนทำเลยคะ ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอดูนะคะ

น้ำขิง

สมาชิกโดดเด่น
21 ธันวาคม 2016
แนะนำหมอโอภาสค่ะ ทำสวย เป็นธรรมชาติ แถวประชานิเวศน์

ืnicha

สมาชิกโดดเด่น
แนะนำคุณหมอโอภาสค่ะ คุณหมอใช้เทคนิคชาเฉพาะที่ฟื้นตัวไวค่ะ

qing

สมาชิกใหม่
18 กันยายน 2018
คลินิกทีเสริมหน้าอกสวยๆเลย เราว่าอัคราคลินิกค่ะ ลองดูรีวิวก่อนได้ หน้าอกที่หมอคลินิกนี้ทำมาก็คือ สวย ดูดีหมดเลย เป็นธรรมชาติมาก

ด้านบน ด้านล่าง