จมูก จะแก้ปีกจมูก หมออะไรดีคะ

idmaydaysayhi

Junior Member
15 กุมภาพันธ์ 2014
คือเคยตัดปีกจมูกมาค่ะแต่เป็นรอยแผลเป็นเยอะมากแล้วเหมือนเนื้อมันไม่สมานกันด้วยค่ะถ้ามาคุยด้วยใกล้ๆจะเห็นชัดมาก เวลาคุยกับใครเลยไม่มั่นใจเลยค่ะ เลยอยากแก้แต่จะทำกับหมอไหนดีคะไม่อยากพลาดแล้วค่ะเพราะถ้าพลาดอีกคงแก้ไม่ได้แล้วเพราะปีกจมูกตัดไปเยอะแล้วค่ะ รบกวนแนะนำด้วยนะคะ

freshnight

Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ซีเคยแก้ปีกกับหมอเฉลิมครับ ทุกวันนี้โอเคมากๆครับ

idmaydaysayhi

15 กุมภาพันธ์ 2014
freshnight โพสต์ว่า:
ซีเคยแก้ปีกกับหมอเฉลิมครับ ทุกวันนี้โอเคมากๆครับ
มองใกล้จะเห็นรอยมั้ยคะ จริงๆก็อยากทำกับหมอเฉลิมเพราะรีวิวิวคุณซีเหมือนกันค่ะแต่อยากหาข้อมูลหมอคนอื่นด้วยเพราะกลัวพลาดอีก :)

freshnight

freshnight โพสต์ว่า:
ถ้ามานั่งจ้องหน้าก็จะดูออกครับ มันจะเป็นรอย เหมือนหลุมสิวอ่ะครับ
เป็นตามแนว เย็บ 1-2 จุดครับ แต่ส่วนตัวโอเคมากๆ แก้แล้วดีขึ้นครับ

Ploly

17 พฤศจิกายน 2013
เราเคยไปเแก้กะหมอ ปิยพล ที่ PMED CLINIC ทำออกมาส่วนตัวพอใจมากเลยค่ะ ยังไงลองดุนะค่ะ ยังไงก็ขอให้หายเร็วๆนะค่ะ

freshnight

Ploly โพสต์ว่า:
เราเคยไปเแก้กะหมอ ปิยพล ที่ PMED CLINIC ทำออกมาส่วนตัวพอใจมากเลยค่ะ ยังไงลองดุนะค่ะ ยังไงก็ขอให้หายเร็วๆนะค่ะ
ลองหา Before-After มาดูหน่อยนะครับ จะได้ดูประกอบการตัดสินใจได้ดีอีกทางหนึ่ง

น้ำขิง

สมาชิกโดดเด่น
21 ธันวาคม 2016
แนะนำหมอโอภาสค่ะ ทำสวย เป็นธรรมชาติ แถวประชานิเวศน์

ammay

แนะนำคุณหมอต่อพงค์ คลินิคแถวรัชดาค่ะ หมอมือเบา ใจดีปรึกษาก่อนตัดสินใจทำได้ค่ะ

pingnaka

สมาชิกใหม่
13 กรกฎาคม 2015
ลองไปปรึกษาหมอคณิต MAXi ตรงเจ้เล้งข้างสนามบินดอนเมือง เพราะ หมอคณิต ตัดปีกจมูก เนียนมากค่ะ ไม่เห็นแผลเลย แถมงานแก้ตัดปีกจากที่อื่นไปให้หมอแก้ก็เยอะค่ะ แต่ต้องเอาหน้าไปให้หมอดูค่ะ หมอคณิตเป็นอาจารย์แพทย์ด้วยนะค่ะ พูดตรง แก้ได้แก้ แต่ถ้าแก้แล้วไม่ต่างจากเดิมก็จะแนะนำทำอย่างอื่นที่มันสามารถทำให้ดูดีกว่าเดิม หาข้อมูลดูนะ

ghernsee

30 พฤษภาคม 2017
หมอคมกริช สุขุมวิท22เลยค่ะที่นี่ทำจมูก ตัดปีกสวยมากลองโทรดู026630528-9
line id:clinicsukhumvit

ด้านบน ด้านล่าง