รบกวนใครพอจะแนะนำคลีนิคศัลยกรรมจมูกทรงสวยๆได้บ้างครับ ?

nutteerawatch

สมาชิกใหม่
28 ธันวาคม 2015
พอดีกำลังจะตัดสินใจทำจมูกครั้งแรก หลังจากคิดมาอย่างนาน กล้าๆกลัวๆ แต่ผมมีคุณหมอที่อยากทำอยู่ในใจประมาน 2-3 ท่าน ครับ คือ คุณหมอสุชาติ (คลีนิคอนุเสาวรีย์), คุณหมอ ชาตรี (สยามคลีนิค) และคุณหมอกลวัชร์ ( drk clinic ) เลยอยากจะรบกวนพี่ๆที่เคยทำศัลยกรรมแนะนำหน่อยอะครับ ไม่ค่อยมั่นใจเลย หลังจากอ่านรีวิวเคสหลุดของแต่ละที่ ><

ลักษณะจมูกผมนะครับ เป็นคนเนื้อจมูกค่อนข้างเยอะตรงช่วงปลายและมีหยดน้ำอยู่แล้วคับ มีสันนิดหน่อย และปีกจมูกกว้าง จมูกทรงชมพู่ครับ

ด้านบน ด้านล่าง