BOTOX....ยี่ห้อไหนที่ฉีดแล้วเห็นผลทันทีมีมั้ยคะ

nooyui

สมาชิกโดดเด่น
เพิ่งได้การ์ดเชิญไปงานแต่งอาทิตย์หน้าที่ต่างจังหวัด เตรียมตัวไม่ทันจริง ตอนนี้หน้ากางและเหี่ยวมากๆ อยากรู้ว่ามีโบท็อกซ์ตัวไหนมั้ยคะที่สามารถฉีดแล้วเห็นผลเลยอ่าค่ะ

บอกเลยเตรียมตัวไม่ทัน ไม่ไปก็ไม่ได้ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ

babara

24 สิงหาคม 2018
ยาที่ดี แค่ 3 วันก็เห็นแล้ว แต่เริ่มเห็นชัดสุดก็ 1 อาทิตย์ สวยเข้าที่ที่ 2 อาทิตย์ค่ะ

ปาย

โบนะไม่ใช่ยาวิเศษจะได้เห็นผลทันที

napat

สมาชิกใหม่
ด้วยตัวโบท็อก มันเริ่มทำงานตั้งแต่หลังฉีดทันทีครับ แต่ทำงานจนเริ่มเห็นได้ชัดขึ้นกับความเข้มข้น ขนาดกล้ามเนื้อและคุณภาพครับความเข้มข้นที่มากว่า การทำงานก็เร็วกว่า แต่ฉีดกระจายได้น้อยกว่าขนาดกล้ามเนื้อถ้าใหญ่กว่าจะทั่วก็ช้ากว่าคุณภาพ คงไม่ต้องอธิบายครับ ถ้าใช้ของที่ถูก ก็ต้องยอมรับว่าหลายๆอย่างต้องไม่ได้ดีกว่าอยู่แล้ว แต่ในเมื่อฉีดมาแล้วทำได้อย่างเดียวคือรอครับ ถ้าครบ 2 อาทิตย์ไม่ work ค่อยว่ากัน

rungnapa

22 กันยายน 2017
หมอบอกห้าวันอะค่ะ เราก็เพิ่งทำมาทันมั้ยคะ ของอเมกาค่ะ

jazzyblue59

สมาชิกใหม่
14 กันยายน 2018
Dysport ค่ะ ออกฤทธิ์เห็นผลภายใน 12 ชั่วโมงหลังฉีด อยู่ได้นาน 6-8 เดือน อันนี้เจอกับตัวไม่ชัวร์ไม่กล้าบอกต่อ รีบๆไปเลยค่ะเดี๋ยวสวยไม่ทัน อ่อ คิ้วไม่เด้งหน้าไม่หินด้วย

onny

23 กันยายน 2017
Dysport ของประเทศไหนไม่เคยได้ยินเลยค่ะ

gameza

เราใช้ของเกาลี ดีอยู่นะ แต่ถ้าของพรีเมี่ยม ก้อไม่รู้ละ haha รอตอบ

ด้านบน ด้านล่าง