ผมอยากเสริมจมูก

Super

สมาชิกโดดเด่น
29 กรกฎาคม 2019
ผมอยากเสริมจูกแต่กลัวโครงหน้าเปลี่ยนเห็นบางคนทำมา
หน้าเปลี่ยนเยอะมาก บางคนก็จะโด่งเว่อไปไหน
แล้วก็กลัวจมูกเน่าอีกส่วนหนึ่ง ผมเป็นคนไม่ค่อยดูแลตัวเองเหมื่อนผู้ชายทั่วไปที่เล่นกีฬา
แต่ก็อยากหล่อแบบเกาหลี จมูกโ่งๆมันเสริมโหวเฮ้งได้ดีเลยทีเดียว
ก็ยังชั่งใจอยู่ว่าจะทำดีไหม ระกว่างข้อดีกับข้อเสียมันต่างกันมากไหม
ลองเข้ามาศึกษาข้อมูลดูนะครับ ส่วนตัวผมอยากได้แบบไม่โด่งมาก
แบบธรรมชาติหน่อย แต่มันจะหมื่อนแบบว่าทำเหมื่อนไม่ได้ทำหรือป่าว 555
ขอคำแนะนำด้วยครับpussy 888

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ทำไม่โด่งมากจะดูไม่ค่อยออก แบบเป็นธรรมชาติ แต่ต้องเลือกหมอที่มีประสบการณ์และฝีมือในการเหลาให้เนียนเข้ากับจมูกได้เนียนที่สุดครับ

ด้านบน ด้านล่าง