หน้าอก มีใครรู้จัก จาเรม คลินิกบ้างคะ เห็นเค้าบอกว่าทำหน้าอกสวยมากจริงมั้ย?

Pooklook

สมาชิกใหม่
29 กันยายน 2016
เพื่อนๆทำมาแล้วก็สวยอยู่นะดูธรรมชาติดี เห็นว่าไม่เคยมีเคสหลุดด้วย

sunan

สมาชิกโดดเด่น
หมอหลุยส์ จาเรม ทำสวยจริงค่ะ คอนเฟริ์มเลย เราศึกษามาคลินิกนี้ไม่มีเคยเคสหลุดด้วย

Mamibella

17 กุมภาพันธ์ 2015
หมอหลุยส์ จาเรม ทำสวยจริงค่ะ คอนเฟริ์มเลย เราศึกษามาคลินิกนี้ไม่มีเคยเคสหลุดด้วย
พอจะทราบราคามั้ยคะ

ืnicha

เพื่อนเราทำที่เลอแบ็งค็อคค่ะ คุณหมอทำสวยดีค่ะ นิ่มเป็นธรรมชาติด้วยค่ะ

sunan

แล้วตัวเองเสริมหรือยังคะ
เรียบแล้วจ่ะ ตอนนี้เริ่มเข้าที่ละคือปลื้มมาก เพื่อนๆทักหลายคนเลยบอกว่าสวยมาก
ลองเข้าไปดูในเพจนี้ดูจ่ะ รีวิวเยอะเลย https://www.facebook.com/JaremClinic/?fref=ts
เห็นว่ากำลังจะมีโปรโมชั่นมาใหม่ด้วยนะ

Cover

สมาชิกใหม่
เพื่่อนเราทำที่อัคราคลินิกมาก็ดีนะคะ ดูเป็นเหมือนหน้าอกจริงมากๆๆๆ แล้วแบบราคาก็ถือว่าเหมาะสมเลยแหละ

ด้านบน ด้านล่าง