ตา ตาสองชั้นสองข้างไม่เท่ากัน จะไปปรับตาที่ไหนดี

ยิ้มมานะ

สมาชิกโดดเด่น
เป็นคนตาสองชั้น สองข้างไม่เท่ากันค่ะ เวลาตื่นใหม่ๆนี่เห็นชัดมาก ข้างนึงจะดูตาเล็กมาก อีกข้างก็เห็นตาสองชั้นชัดเกิน ตาโตมาก เวลาที่แต่งหน้าก็ต้องเน้นแต่งเยอะๆ ให้ข้างที่ตาเล็กดูตาโตขึ้นมาอีก จนรู้สึกว่ามันไม่ค่อยโอเคละ เราเลยอยากจะไปปรับตาเรา ให้ทั้งสองข้างมันเท่ากัน แต่ยังไม่รู้จะไปที่คลินิกไหนดี เพราะที่เห็นปกติก็แค่คลินิกทำตาสองชั้นทั้งนั้น

ภูเขาไฟสีฟ้า

20 ธันวาคม 2017
เราแนะนำ lovely eye clinic ค่ะ เราเคยมาแก้ตาที่นี่อยู่ ตาทั้งซ้าย ทั้งขวา ไม่เท่ากันเหมือนกัน หมอเค้าก็แก้ตา ทำตาสองชั้นให้ พอเสร็จเรียบร้อยออกมา จนหายบวม คือตาสองข้างเท่ากันได้เป๊ะเลย ไม่ต้องมากังวลว่าตาจะไม่เท่ากันเหมือนแต่ก่อน

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
แอดแนะนำ หมอเกมส์ แกรนด์มาสเตอร์คลินิกครับ

loveforever

22 มิถุนายน 2018
ตาไม่ค่อยเท่ากันเหมือนกันแต่ว่า มันเห็นไม่ค่อยชัด ก็เลยไม่ได้ไปทำ แต่ถ้ามันเห็นชัดไปทำก็ดีแล้ว

appledooksy

25 มิถุนายน 2018
เห็นคลินิกหมอรวงข้าว เค้ามีศัลยกรรมแก้ตาเยอะมาก คิดว่าถ้าอันนี้จะแก้ ก็คงจะได้แก้ตาสองชั้น แล้วก็ปรับหัวตากับหางตา แล้วตาจะดูโตขึ้นได้อยู่ค่ะ ต้องไปคลินิกให้หมอประเมินตาดูว่าต้องทำระดับไหน

woodyhill

สมาชิกใหม่
23 กรกฎาคม 2019
คลินิกศัลยกรรมตา เดี๋ยวนี้มีเยอะมากๆเลยค่ะ น่าจะแก้ตาให้ได้ทุกที่แหละ ก็ลองไปดูรีวิวว่าชอบคลินิกไหนก็ไปที่คลินิกนั้นเลย

babara

24 สิงหาคม 2018
แนะนำคลินิคหมอต่อพงค์ อยู่แถวถนนรัชดาค่ะ สอบถามเพิ่มเติมทาง inbox หรือเข้าไปติดต่อที่คลินิกฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆค่ะ

Nootikky11

เราแนะนำคลินิคหมอต่อพงค์ รัชดาอีกเสียงค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง