ตา อยากทำตาสองชั้นให้ออกมาดูสวยหวานค่ะ ทำที่ไหนดี

ARRIVAL

สมาชิกใหม่
21 กุมภาพันธ์ 2019
ตามหัวข้อเลยค่ะ ไม่รู้จะไปทำที่ไหนดี จริงๆมีตัวเลือกอยู่ในใจแล้ว ตอนนี้เราดูไว้อยู่คือ lovely eye clinic ของหมอรวงข้าว โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซ ธีรพรคลินิก ใจนึงอยากไปทำธีรพรเพราะได้ยินชื่อเสียงมานาน อีกใจก็อยากทำเลิฟลี่อาย เพราะเห็นแต่ละรีวิวแล้วก็ดีไม่แพ้กันเลย

Lucky22

สมาชิกใหม่
ถ้าเอาตามเรานะ เราจะเข้าไปหาหมอก่อนค่ะ แล้วก็สอบถาม ให้หมอวิเคราะห์ดู ให้พอรู้ราคาคร่าวๆ แล้วค่อยมาตัดสินใจกันอีกที เพราะเราก็ว่าสองหมอนี่ก็ฝีมือพอกันเลย

Emmit221

สมาชิกโดดเด่น
13 กันยายน 2019
เราไปทำตาสองชั้นกับหมอรวงข้าว หมอเค้ามีออกแบบชั้นตาให้ด้วยนะ ไม่ได้ทำตามแบบเดิมๆ พอทำออกมาเลยเข้ากับหน้าเรามาก ดูเป็นธรรมชาติเลย ถ้าอยากได้แบบหวานๆ บอกหมอไว้ก่อนก็น่าจะได้ทำเหมือนกันค่ะ

Phuphum

สนใจทุกคลินิกเหมือนกันค่ะ ตอนนี้มีไปปรึกษากับหมอรวงข้าวมาแล้วครั้งนึง คิดว่าน่าจะจองคิวกับที่นี่แหละ คุณหมอดูวิเคราะห์ละเอียดมาก รีวิวก็สวยๆทั้งนั้น

Coded22

จริงๆก็ดีทั้งสองคลินิกจริงๆแหละ แต่ถ้าอยากได้แบบตาสวยหวานอะ เราว่าที่ lovely eye clinic จะดูสวยหวานมากกว่า ของธีรพรคลินิกจะดูคมกว่านะ พอลองเทียบดูแล้ว

Saengthian Thananchai

21 กุมภาพันธ์ 2020
ตามหัวข้อเลยค่ะ ไม่รู้จะไปทำที่ไหนดี จริงๆมีตัวเลือกอยู่ในใจแล้ว ตอนนี้เราดูไว้อยู่คือ lovely eye clinic ของหมอรวงข้าว โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซ ธีรพรคลินิก ใจนึงอยากไปทำธีรพรเพราะได้ยินชื่อเสียงมานาน อีกใจก็อยากทำเลิฟลี่อาย เพราะเห็นแต่ละรีวิวแล้วก็ดีไม่แพ้กันเลย
แนะนำต้นหลิวคลินิกค่า👩🏼‍⚕️
#คุณหมอดูแลก่อน-หลังผ่าตัดเองทุกเคส. ❤️
สอบถามเพิ่มเติม/สนใจ/ปรึกษา/จองคิวได้ที่ in box หรือ เพจต้นหลิวคลินิก https://g.co/kgs/ysBKMT

babara

24 สิงหาคม 2018
ถ้าอยากได้ตา 2 ชั้น แบบชัดเป๊ะมาก แนะนำคลินิคหมอต่อพงค์ รัชดา ทำออกมาดูสวยหวาน เราเห็นหลายๆรีวิวเลย ตาแต่ละคนที่มาทำดูธรรมชาติได้อีกค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง