หน้าอก ทำหน้าอกที่ไหนดี เอาแบบไม่ต้องแก้นะคะ

never

สมาชิกใหม่
21 พฤษภาคม 2018

REGISTER

สมาชิกใหม่
16 พฤษภาคม 2019
เมื่อก่อนคนนิยมทำโรงพยาบาลกันมากนะ แต่เดี๋ยวนี้ทำคลินิกกันเยอะเลย เพราะไม่ต้องรอคิว ได้ทำไว แล้วก็ได้หน้าอกสวยๆเหมือนหมอโรงพยาบาลทำเลย

watching

สมาชิกใหม่
16 พฤษภาคม 2019
เราทำที่คลินิกอัคราค่ะ ราคาไม่แพง หมอก็ใจดีด้วย ส่วนตัวหลังทำชอบหน้าอกที่ทำมานะคะ สวย เข้ารูปดีค่ะ ของเราไม่มีปัญหาต้องแก้อะไรนะคะ

ARRIVAL

สมาชิกใหม่
21 กุมภาพันธ์ 2019
นี่ว่า คลีนิกไหนก็ได้ ขอแค่ปลอดภัย สะอาด เคสแก้ไม่มีและหมอมีประสบการณ์ก็โอเคแล้วค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
เดี๋ยวนี้เค้าทำหน้าอกกันที่ไหนเหรอคะ? แล้วมีหมอไหนที่มีประวัติทำนมแล้วไม่เคยต้องแก้บ้างคะ?

แนะนำ ณัฐชญาคลินิก ,คลินิกแพทย์สมชาย

Lucky22

สมาชิกใหม่
หมอปิ๊กที่คลินิกอัคราค่ะ เราอ่านรีวิวมาหลายเคสแล้วก็เห็นคนเข้าไปตั้งกระทู้ถามบ่อยๆ ไม่เคยเจอเคสแก้เลยนะคะ มีแต่รับแก้จากที่อื่นมา น่าสนใจดีค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง