กรีดตาสองชั้น ที่ yb clinic

muuyong

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
22 ตุลาคม 2015
สวัดดีคร้าาา มารีวิวกรีดตาสองชั้นค่ะ ทำแบบกรีดและเปิดหัวตาค่ะ ราคาทำตาสองชั้น 12900 ค่ะ และเปิดหัวตา 5000 ค่ะ
ตกลงทำไปทั้งสองอย่างค่ะ

ที่ yb clinic ทองหล่อซอยสามค่ะ

มาดูรูปนะค่ะ อธิบายด้วยรูปเลยค่ะ แบบว่าไม่รู้จะบอกยังไง มันอลังกานมากอ่ะ
ก่อนทำค่ะ

หลังทำเสร็จค่ะ ( ยังพอโอเคอยู่ค่ะ )

พักฟื้นค่ะ แบบว่า พอหลังทำเสร็จ ส่องกระจก ตกใจมากค่ะ ตาบนนี่ ปริ้นเลยค่ะ คิดในใจ คิดถูกไหมนิ ที่มาทำตาสองชั้น มันจะหายไหม มันจะสวยไหม ต้องแก้ไหม โอ้ย เครียดมากค่ะ

วันแรกค่ะ

บอกเลยค่ะ ลืมตาไม่ขึ้นเลยค่ะ กลัวมาก จิตตกสุดๆ ค่ะ
แต่คุณหมอก็บอกว่า ไม่เป็นไรค่ะ เดี๋ยวมันก็หายเอง ใจเย็น ๆ

วันที่ 2 ค่ะ

เริ่มลืมตาได้บ้างค่ะ แต่ก็ยังบวมอยู่มากๆค่ะ

วันที่ 3 ค่ะ

เหมือนวันนี้ มันบวมขึ้นมาเล็กน้อยค่ะ

วันที่ 4 นะค่ะ

มาวันที่ 7 คร้าาา ดีขึ้นมาก ๆ แล้วค่ะ แต่ก็ยังบวมอยู่ค่ะ

ครบ สองอาทิตย์ค่ะ ไปตรวจวันนั้น พร้อมตัดไหมค่ะ หมอบอกว่ารอให้หายบวม จะสวยแน่นอนค่ะ

และครบ 1 เดือนค่ะ ดีใจมาก สมกับที่รอค่อยค่ะ คุ้มกับที่ทนพักฟื้นมาค่ะ ชั้นตาโอเคมาก ชอบเลยค่ะ

เทียบก่อนหลัง 1 เดือนค่ะ

กลับ
บน ล่าง